yesu ametupa uzima wa milele kweli yohana ya wa wa hadi mstali, na moja. amini amini nawambieni yeye aaminiye yuna uzima wa milele mimi ndimi chakula cha uzima baba zenu waliila maana jangwani wakafa hiki ni chakula kishukacho kutoka mbinguni kwamba mtu akile wala asife mimi ndimi chakula chenye uzima kilichoshuka kutoka mbinguni mtu akila chakula hiki ataishi milele na chakula nitakachotoa mimi ni mwili wangu kwa ajili ya uzima wa ulimwengu umekuwa kwa amani wakati unaongezeka haraka sana lakini kwa wakati unaopita ulimwengu umebadilika sana watu ambao wanatafasili vitabu vyetu kwa kiingereza hawajafanya tarehe ya mwisho kwa hivyo tunapatwa na vizuizi vingi katika kazi ya za idara ya fasihi nina hamu yao ya kujitolea kwa kazi kana kwamba ni kazi yao wenyewe ndiyo maana lazima tuwaombee washirika wa injili na wafanyakazi wetu kuwa wazima na waaminifu pia lazima tuombe kwa mungu ili kulinda hali za kimataifa na za kisiasa na pia mazingira ya kijamii na kiuchumi ya nchi yetu tunapokabiriwa na shida lazima tuombe na tunapopata nguvu lazima tufanye kazi kwa bidii katika kifungu cha maandiko ya reho bwana alisema amini amini na wambieni. yeye aaminie yuna uzima wa milele yohana wa 47. mungu anataka kutupatia uzima wa milele na mungu baba ametoa uzima wa milele kwa wale wanaoamini katika uokovu wa kweli mwanawe yesu ametimiza kwa kuamini uzima wa milele uliopewa na mungu tumepata uzima wa milele kwa sisi uzima wa milele ni jambo zuri sana king ing hun 259kk hadi 21 kk mtawala wa kwanza wa, wa uchina alitaka kuishi milele hataki kufa kwa hivyo alituma raia wake kote kumletea uzima wa maisha hii inamaanisha nini kwamba alikuwa amejaribu kila kitu ambacho angeweza kufanya ili kuzuia kifo walakini alikufa mwishoni alipokufa alitaka kuzikwa pamoja na washikaji wake wote na masulia na utajili wa mali kwa hivyo watu wengi walizikwa pamoja naye kulingana na uvumbuzi wa hivi karibuni alikuwa ameijenga hadithi nne zenye kina cha chini ya mji katika maandalizi ya kifo chake na kaburi hilo la kifarume linasemekana kuwa karibu kilometa mbili kwa ukubwa alikuwa na askari wengi waliumbwa na udongo na akawarinda kutoka mji wake wa chini ya ardhi efusabo ya takwimu hizi za urefu wa futi sita zilipatikana lakini sehemu ya kushangaza ilikuwa kwamba takwimu hizi zote za askari wa udongo zilikuwa na sura ya uso na nguo tofauti na nyingine je unaweza kufikilia jinsi alitamani sana kuwa mfalume hata baada ya kufa kwa milele wote kiasi kwamba alifanya vitu kama hivyo kwa lakini alikufa akiwa na miaka hamsini na moja tu je unafikilia mtawala wa kwanza wa uchina alitamani maisha ya milele wanadamu wote wanataka kuishi milele unajua ni watu wangapi wamejaribu kupata uzima wa milele kila mtu ana ndoto ya uzima wa milele lakini ni jambo lisilowezekana wanadamu peke yao hawawezi kamwe kuishi milele kwa hivyo sio kuzidisha kusema kwamba hamu ya mwisho kwa wanadamu wote ni jinsi ya kupata uzima wa milele walakini mungu aliwapa uzima wa milele wale wanaomwamini bwana sisi ni wale ambao wamepata uzima wa milele kwa kuiamini inamaanisha kwamba kwa imani tumepata uzima ambao hatutakufa kamwe haijalishi tunataka kuishi milele ni kitu kisichowezekana lakini kwa mungu alitupenda sana na alitaka kuishi na sisi milele ametupatia uzima wa milele wa imani. kwa imani inamaanisha kwamba kwa imani tumepata uzima ambao hatutakufa kamwe haijalishi tunataka kuishi milele ni kitu kisichowezekana lakini kwa mungu alitupenda sana na alitaka kuishi nasi milele ametupatia uzima wa milele kupitia upatanisho wa mwana wake baraka hii ni ya ajabu ninashukulu kwamba tumepata uzima wa milele mungu alitupa uzima wa milele na tumepokea kweli ni kesi ambayo tumepata uzima wa milele kwa kweli mwili wetu hufa mara moja lakini baadaye hata mwili wetu utaishi tena na ukweli ni kwamba tutaishi pamoja na mungu kama watoto wake hatutawahi kufa ukweli ni kwamba tumepokea uzima wa milele mbele za mungu ni neema ya ajabu kama hiyo na baraka nyingi tunawezaje kuwa wanadamu tusiyokufa halafu kwa kufanya nini tunaweza kuwa viumbe ambavyo hawafi hatujapata uzima wa milele sio kwa kujitakasa sisi wenyewe au kwa kupata uwezo fulani tumekuja kuipokea na kuifurahia kwa sababu ya mungu baba huu ni upendo wa ajabu na baraka gani hii kilichoshangaza ni ukweli kwamba mungu ana hamu ya kuishi pamoja nasi milele kupitia mwana wake yesu mungu amezifuta dhambi zetu zote sio tu kwamba ametupa msamaha wa dhambi lakini pia ametupatia uzima wa milele kweli hii ni baraka ya ajabu kwa maana mungu ametupa hii tusilotarajia licha ya ukweli kwamba hutustahili neema ya ajabu na kubwa sisi ni viumbe ambavyo hatufi sisi ni wale ambao wanayo uzima wa milele ikiwa tungejifikiria sisi wenyewe hatustahili kutosha kuwa na uzima wa milele kama wakati tunataka mioyoni mwetu turudi kuwa rundo la uchafu haraka iwezekanavyo kwa maisha huonekana kuwa dhaifu na wakati tunatamani kuwa hakuna maisha ya baada ya kufa hakuna hukumu hakuna ufufuo kama tunatarajia pia ni kama ilivyo kwamba hakuna tuzo ya ufalme wa milenia mungu alisema na kama vile watu walivyowekewa kufa mara moja na baada ya kufa hukumu 9 wa ya na ukweli unabaki kuwa kila kitu kitatoweka kulingana na uwamzi wa mungu alitaka kutupatia uzima wa milele kwa hivyo alimtuma yesu chini na kutupa uzima wa milele kwa wale ambao wamepokea ondoleo la dhambi kwa kumwamini yesu kama mwokozi kwa hivyo sisi ambao tunaamini tumepata uzima wa milele inamaanisha kuwa mungu ametufanya kuwa viumbe vya uzima wa milele na kwa hivyo tumekuwa viumbe tofauti tukajitambua juu ya thamani ya uwepo wetu wakati mwingine tunaweza kujiona kuwa dhaifu na tusio na thamanai ukweli ni kwamba wewe na mimi hatu na tena mtu asiyefaa na dhaifu lakini badala yake ni mtu ambaye amepata uzima wa milele ni muhimu sana kwetu kuishi kwa kutambua ukweli huu mara kwa mara mimi hujichukiza kabla ya kuzaliwa upya kuna wakati nilikuwa na lia nikisema kwa nini mungu akanifanya nizaliwe na niendelee kuishi katika hali ngumu kama hii yote ninayona ni mwili huu ingawa ilikuwa wakati nilikuwa mchanga nilikuwa nikikaa juu ya kabuli na kuangukia nikisema ikiwa nitakufa nitazikwa kama hivi kwa hali yoyote hii itakuwa mwisho wangu kwa hivyo kuna maana gani kwangu kuendelea kuishi na kwa hivyo nilijaribu sana kupata sababu ya kuwa kwangu duniani bado sikuweza kupata amani maishani mwangu lakini wakati huo nilianza kuamini katika ukristo kujaribu kuishi vyema lakini nilipoingia kwenye dini hii inayoitwa ukristo niligundua kuwa kuishi vizuri hakukuwa rahisi na niliona dhambi zangu zikiwa zinafunuliwa zaidi na hapo nilikuja kuijua injili ya maji na roho kwa neema ya mungu nilipoanza kugundua injili ya maji na roho nilifurahishwa na ukweli kwamba hakukuwa na dhambi ndani ya moyo wangu roho mtakatifu aliye ndani yangu alikuwa na moyo sana hata sikuweza kukaa kimia na kwa hivyo nilianza kuhubili injiri hii ya maji na roho nikitumia kwamba kila mtu mwingine atakuwa bila dhambi kama vile moyo wangu hauna dhambi nilipokuwa nikihubiri njiri hii ya kweli jambo moja likawa hakika zaidi na hiyo ni ukweli kwamba watu katika siku hizi na kizazi hawa juu injili ya ukweli ya maji na roho ndiyo maana nimekuwa nikijitolea katika kueneza injili hii kote ulimwenguni hadi sasa kutupatia uzima wa milele mungu baba alikuja kuzaliwa ulimwenguni na kwa upande wake alimtuma mwanawe kupokea kupo, ubatizo kufa msalabani na kufufuka kutoka kwa wafu pia kwa kurekodi neno la ukweli alitufanya tujue ukweli kwamba sisi ni viumbe wanaoishi milele inamaanisha kuwa mungu amekugeuza wewe na mimi kuwa viumbe ambavyo havifi milele ukweli ni kwamba mungu ametugeuza kwa watoto wake ambao wataishi pamoja naye wakifurahia furaha ya milele kwa mamlaka ya kimungu lazima tujue kuwa mungu alikuwa amepanga mipango ya kutupatia uzima wa milele ndiyo sababu mungu alitusamehe dhambi zetu na akachukua wale ambao wanamwamini kama watoto wake ninamshukuru mungu ambaye ameturuhusu kuishi milele lazima tugundue vizuri ni aina gani ambayo tumekuwa wala kupi, kupindukia kupitia kiasi au dhalau kupita kiasi tunapaswa kufanya nini kujua vizuri na kuamini kulingana na kile neno ambalo mungu ametuambia wewe na mimi tunaoamini katika injiri ya maji na roho tumekuja kupata uzima wa milele bwana alisema mimi ndimi chakula cha uzima yohana ya wa tunaweza kupata uzima wa milele kwa kula mwili na damu ya yesu kwa imani kwetu kupata maisha mapya na kudumisha maisha hayo ya kweli inawezekana tu kwa kuamini mioyoni mwetu kuwa yesu amekuwa mkate wa uzima mtu haishi milele kwa kula mkate wa maisha bila kuzingatia yesu acha tuseme kwamba mtu anapata kuishi milele kwa kula chakula kizuli cha maisha lakini je hii haingekuwa sawa kwa kuwa matajiri na wenye nguvu wangemaliza yote kwanza mungu baba alitufanya wanadamu wapate uzima mpya kwa kumtoa mwanawe yesu kweli ni kwamba ametupa mkate wa uzima kupitia yesu njia ya kweli ya kupata maisha mapya na kuishi milele ni kuwa na imani katika kazi zilizofanywa na yesu ambaye amekuwa mwokozi wetu njia ya uzima wa milele na imani ya kuamini yesu anafanya kazi ambayo alipokea ubatizo akafa msalabani na akafufuka ikiwa tungekuwa na imani kwake ndani ya mioyo yetu na kuamini katika ubatizo wake kifo chake msalaba na ufufuko wake tunataka kula mkate wa uzima na kupata uzima bila kifo inasema kwa maana hapana jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu nitupasalo sisi kuokolewa kwalo ilifanywa ili mtu aweze tu kupata uokovu kutoka kwa kifo kwa kumwamini yesu ni wakati tu mtu anakula mwana wa mungu ambaye ni mkate wa uzima ndipo mtu huyo anapokea uzima wa milele bwana alimruhusu kila mtu anayekula mkate huu uishi maisha ya milele lazima tukumbuke kuwa yesu alikuja hapa duniani ili kuwa mkate wa uzima na lazima tuwe na imani naye yesu ambaye alikuwa amepokea ubatizo wa mwili wake kama mkate wa uzima alichukuliwa dhambi zetu zote alipokea adhabu ya msalaba kwa niaba yetu na akapatwa na kifo badala yetu aliwapatia uzima wa milele wale waliomwamini kama mwokozi wa kweli lazima ujue nia ya mungu ya kutupatia uzima wa milele na uamini yesu ambaye amekuwa mkate wa uzima kama mwokozi wako wa kweli wakuwa na imani lazima kula mkate wa uzima na uwe katika baraka za kupata uzima wa milele ni kwa sababu ikiwa unaamini utapata uzima wa milele lakini ikiwa hautafanya hivyo utapokea hukumu ya milele mkate wa kweli ambao unapaa wanadamu uzima wa milele ni yesu isipokuwa kwa yesu lazima tuwe na imani kwa mtu mwingine yeyote lazima tukumbuke na kuamini kuwa kuna utatu mtakatifu tu yaani mungu baba yesu na roho mtakatifu anayeweza kutatua shida za zambi za watu na shida yao ya maisha ya kifo yesu ndiye mkate wetu wa kweli akawa mkate wa, wetu wa kweli wa maisha ili tuwe bila dhambi na kwa hivyo tupate kuishi pamoja na mungu milele kama watoto wa mungu bila dhambi mioyoni mwetu je unamwamini yesu ambaye alikuwa mkate wetu wa kweli kwa kupokea ubatizo kufa msalabani na kufufuka nam hivyo pia kwa hivyo ukweli ni kwamba wewe na mimi tumepata uzima wa milele kwa hivyo hatuogopi kifo na kwa hivyo sisi hatujali kupita kiasi wala kujipenyeza jambo la pekee ni kwamba lazima tupe utukufu wote kwa mungu kwa kufahamu uzima wa milele ambao mungu ametupa na kuamini ndani yake lazima tujue hilo tumepata maisha ya kuishi milele kupitia kuwa na imani kwa yesu ambaye amekuwa mkate wa uzima ni kawaida huko korea kutoa salamu kwa kushiriki keki za mpunga zilizokaushwa na zile zilizo karibu wakati wowote mtu akihamia kwenye kitongoji kipya au kufungua duka jipya mtu anashiriki keki za mpunga zilizokaushwa ili kuanzisha uhusiano mzuri pamoja na nia ya kufanya ombi kwa mwongozo mwingine sisi ambayo tumezaliwa mara ya pili ni wale wanaoshiriki mkate wa uzima hivi sasa tunashiriki kazi ya kueneza ulimwenguni kote njia ya uzima wa milele kazi ya sasa ya kueneza injili ya maji na roho ni kazi ya kugawana mkate wa uzima ndani ya mioyo yenu na yangu kuna mkate wa uzima kwa maana sisi ni wale walio na mkate wa uzima wa milele tunashiriki mkate huo kupitia injili ya maji na roho ukweli ni kwamba kueneza injiri ya maji na roho ni kufanya kazi ya kushiriki mkate wa uzima wa watu na watu kwa hivyo sisi ni wale ambao wana ufunguo wa kusamehe dhambi za watu ya wa 19. wewe na mimi tumepata uzima wa milele kwa kula kwa imani mkate wa uzima ambao yesu ametupa na sasa tumekuwa tukitoa wajumbe wa mkate wa uzima wakati watu wanasikiliza na kuamini injili ya maji na roho wanapata uzima wa milele wamepata zawadi ya thamani zaidi je kutopata uzima wa milele ni baraka nzuri kama hiyo injili hii tunayoieneza ni jambo kubwa na kwa hivyo dhamiri ya kueneza injili hii ni kazi ambayo ni ya thamani sana bwana akasema baba zenu waliila maana jangwani wakafa hiki ni chakula kishukacho kutoka mbinguni kwamba mtu akile wala asife mimi ndimi chakula chenye uzima kilichoshuka kutoka mbinguni mtu wa kila chakula hiki ataishi milele na chakula nitakachotoa mimi ni mwili wangu kwa ajili ya uzima wa ulimwengu yohana ya sita wa tisa, wa hadi kwa watu wa israeli tukio ambalo mababu zao walikuwa wamelichukulia maana ilikuwa ni kitu ambacho kilikuwa kimetokea zamani sana na kwa hivyo waliifikiria kama hadithi tu na waliona kuwa ni uzoefu wa ajabu tu wa kidini ambao mababu zao wa zamani walikuwa wamepitia lakini katika injiri ya yohana sula 6:aya50 bwana wetu anasema huu ni mkate ambao unashuka kutoka mbinguni mtu aweza kula na asife kwa kweli mungu alitaka kutuma mkate wa uzima ambao tungeishi kutoka mbinguni na kwa kweli aliutuma alitaka tulisha mkate wa uzima kwa kutupatia mwili wake na akatufanya tuwe wa, wale wanaoishi milele kwa kutulisha mwili wa yesu ambao tulikula kwa imani kwa bidii yetu sasa anatuambia kula mwili wake ilimaanisha kwamba atatupa uzima kwa kutupatia mwili wake inamaanisha nini alikuwa akielezea injili ya maji na roho ambayo wewe we na mimi tunaamini kwa kuzaliwa hapa duniani katika mwili wa mwanadamu yesu alitaka kufuta dhambi zetu na kwa hivyo ili kutupatia baraka ya uzima wa milele alichukua dhambi zote za wanadamu wote kwa kupokea ubatizo kutoka kwa yohana mbatizaji akachukua mwili wake msalabani akasurubiwa na akafufuka kutoka katikati ya kifo basi aliwapa wale wa mwaminio yesu ambaye amekuwa mkate hai ambao ulishuka kutoka mbingu aondoleo la dhambi nguvu ya kuwa watoto wa mungu na baraka ya uzima wa milele yesu alizaliwa hapa duniani kupitia mwili wa biki la malia na alikuwa amekamilisha wokovu wetu wa kazi ya haki ambayo alikuwa ameifanya katika miaka yake yote ya maisha ametuokoa kwa kupokea ubatizo wake kutoka kwa yohana mbatizaji kwenda msalabani kubeba dhambi za ulimwengu kusurubiwa kumwaga damu na kufa na kufufuka kutoka kwa wafu na kufufuka kwenda mbinguni kweli bwana wetu alitupa mwili wake ili atupatie uzima wa milele siyo kawaida kwamba yesu alikuja duniani na akasema niamini bila mashariti mimi ni mwana wa mungu niamini mimi tu wa upofu ukweli ni kwamba alichukua dhambi zote za wanadamu kwa kupokea ubatizo kutoka kwa yohana mbatizaji kwenye mwili wake ili kweli kuwa mkate wa uzima wa kufanya hivyo ni kesi kwamba alikuwa amesafisha dhambi zetu kabisa na alikuwa amemaliza adhabu iliyowekwa kwa sisi wa kwenda msalabani kubeba dhambi zetu na kupokea hukumu kwa niaba yetu basi kwa kufufuliwa kutoka kwa wafu alikuwa amewapa uzima wa milele wale wanaomwamini mkate wa uzima ambao ulishuka kutoka mbinguni hivi ndivyo yesu ametupa ondoleo la dhambi za milele kwa hivyo lazima tujue na kuamini katika haki ya yesu na kwamba iko ndani ya injili ya maji na roho yesu alijitambulisha kama mkate wa uzima ambao ulishuka kutoka mbinguni na ndiyo kesi kwamba tunaweza kupata uzima wa milele kwa kula mkate huu ulio hai kwa imani lazima tule mkate kwa uzima wa wokovu kwa kujua kusudi la mungu la kutupatia ondoleo la dhambi na uzima wa milele na kwa kuwa na imani katika kazi ya yesu ya kufutwa dhambi zetu kikamilifu kupitia ubatizo ambao ulikuwa amepokea damu ya msalaba na kifo chake cha ufufuko ni kwa kufanya hivyo tu ndio tunapata kupokea wokovu wa kweli na uzima wa milele ninahakika kuwa haitoshi haijalishi ni hubili injili ya maji na roho mara ngapi kimsingi husema jambo muhimu lazima lisisitizwe kwa milele yote ili atupatie mkate wa uzima mungu alimtuma mwanawe wa pekee ulimwenguni akamfanya achukue dhambi za ulimwengu wa kubatizwa mwili wake ilimfanya aende msalabani na kufa kwa kusulubiwa kufufuka yeye nikamfanya aketi karibu na kiti cha enzi cha mungu hata sasa na kwa hivyo tunapokula mkate na uzima kuwa na imani katika hiyo yesu tunaweza kupata uzima wa milele bado tunaweza kuamini kwa wahiali katika baadhi ya mambo na sio kwa wengine kati ya kazi ambazo bwana amefanya hutupatia kwa wengine katikati kati. ya kazi ambazo bwana amefanya uzima yesu akaja hapa duniani alipopokea ubatizo na kutuokoa kwa kufa msalabani lakini je tunaweza kupunguza baadhi ya kazi ambayo yesu alikuwa ameifanya lakini tunazingatia wengine kuwa muhimu kazi zote ambazo alikuwa amefanya zilikuwa kwa ajili yetu yote ni muhimu kutupatia uzima wa milele bwana alitusamehe dhambi zetu na kutuchukua kama watoto wa mungu ninaamini bwana alitupa injili ya maji na roho ili atupe baraka za milele je unaamini kama mimi bwana alisema na chakula nitakachotoa mimi ni mwili wangu kwa ajili ya uzima wa ulimwengu yohana je mwili wa bwana unamaanisha nini je ni sababu gani iliyomfanya azaliwe hapa duniani katika mwili wa mwanadamu je haikuwa kutuokoa kwa kupokea ubatizo kutoka kwa yohana mbatizaji kufa msalabani kwa msalaba kubeba dhambi za ulimwengu na kufufuka je alikuja tu na akapachikwa msalabani mimi ni mwana wa mungu sikuwafufua wafu nitakufa msalabani kwa hivyo kuniamini ni hivyo hivyo sio kesi ukweli ni kwamba watu wanakufa kwa sababu ya dhambi na kwamba hivyo ili kuwa watoto wa mungu na kupata uzima wa milele lazima tule mwili wa yesu kwa imani ubatizo ambao yesu alikuwa amepokea baada ya kuzaliwa hapa duniani kazi ya yesu hushikiliwa msalabani kazi ya yeye kufufuliwa kutoka kwa wafu lazima tishe kazi hizo zote kwa imani lazima tuchanganye mioyoni mwetu kuwa tuliweza kupata uzima wa milele kwa sababu alikuwa ametupa mwili wake lazima tuamini hivyo alikuwa a, ulimwengu huu ilikuwa ku, ili kufuta dhambi zetu na kuharibu kazi za shetani shetani ni nani yeye ni mtu ambaye hufanya watu kuwa watumwa wa dhambi kwa kusudi la kuwafanya waangamizwi pamoja naye lakini bwana akaja kuwa wanadamu waachiliwe hulu kutoka katika kuwa watumwa wa shetani wa kufuta dhambi zote za wanadamu na kuharibu kazi ambayo shetani hufanya lazima tukubali kazi ambazo mungu amefanya na kuamini ndani yao kama ilivyo sio kwamba tunapookolewa kwa kuamini mafundisho ambayo yalitoka kwa mawazo ya wanadamu kama vile fundisho la wokovu fundisho la utakaso fundisho la toba na kadhalika badala yake lazima tuamini njili ya kweli ya maji na roho ambayo mungu ametuokoa nayo kutoka katika dhambi kwa kumtuma mwanawe pekee ulimwenguni na kwa kuwa tu kuwa na imani katika kazi zote ambazo amefanya kulingana na mpango kama huo tunaweza kuokolewa ukweli ni kwamba tunapata uzima wa milele kwa kusikiliza kujua na kuamini katika ile injili ya wokovu kwa kutupatia mwili wake bwana alitupa uzima sisi tunaoamini kweli je uliweza kupata uzima wa kuamini katika injili ya maji na roho ulipata uzima wa milele ikiwa hiyo hautakufa kamwe katika saa ya mwisho dhiki itakapokuja mwili wangu utakufa papo hapo nina tabia ya kukosa uvumilivu kwa hivyo wakati wasaidizi wa mpinga kristo wanapotaka kuniweka kwenye korido inayochemka kuniua labda nitasimama kupumua hata kabla ya kutupwa kwenye kaldon. lakini baadaye bwana atakapokuja atanifanya niishi tena wakati huo hata nyama zetu zitafanywa kuwa hai roho zetu tayari zimepata ufufuo na uzima wa milele wamekuwa roho ambazo zilihamishwa kutoka kwa kifo kwenda kwa maisha mapya na sasa tunangojea mwili wetu dhaifu ufufuliwe ili tuwe katika mwili ambao hautakufa kamwe bwana alisema kwamba hata atafanya mwili wetu uishi tena kama vile ulivyokuwa umefufuka alisema kwamba mili yetu itafufuka pia lazima tuwe wale watakaoishi kufurahia uzima wa milele kwa kweli ikiwa tume, tungejifikilia juu ya mambo ya mwili kwa kweli sisi sio kitu cha thamani ni kwa sababu sisi ni viumbe ambao daima hufanya dhambi na ni za ubinafsi walakini kwa kweli nimepata uzima wa milele hii iliwezekana sio kwa sababu yangu lakini kwa sababu ya mungu kama vile ibrahimu alihesabiwa haki kwa kuwa na imani katika neno la mungu tumepata uzima wa milele pia kupitia kuwa na imani katika neno ambalo linatuambia mungu ametupatia uzima wa milele kwa hivyo hatupasi kufikilia sisi wenyewe na dharaa kweli lakini tujiheshimu kama vile mungu alivyotuchukulia heshima na lazima tuendelee kuishi kwa imani na moyo kama wa ibrahimu ningewezaje kuelezea baraka ya uzima wa milele kwa maneno ninamshukuru sana mungu kwa kutupatia uzima wa milele na ninakufikilia kama mtukufu pia sizani kama upungufu zaidi kuliko mimi wewe haujafungwa na ulimwengu badala yake nyinyi ni wafanyakazi wa mungu wanafunzi wake watoto wake na wale ambao watafurahia uzima wa milele pamoja naye naamini hivyo kwa hivyo lazima tuheshimiane hatuwezi tu kupuuza wale ambao hawaamini njili ya maji hii ya kuwa wanaijua kwa sababu mungu huwapuuza pia lakini kama sisi wale ambao tunaamini lazima tuheshimiane kwa sababu sisi ni wenye heshima lakini wale ambao hawaamini tunatumaini kuwa wataamini na kwa wale wanaoamini tunawachukulia kuwa wenye heshima lakini tukijikumbushe ukweli kwamba mungu ametufanya kuwa viumbe wanaoishi milele nafikiria juu ya uzima wa milele ambao tutakuwa tukifurahia milele pia amefufuka hakuna ubaguzi wa kijinsia matayo ishirini mstali wa thelathini ikiwa kumbukumbu ya maisha ya dunia ingekuwa inarudi wakati huo labda hiyo yenyewe itakuwa kuzimu ni kwa sababu tunaweza kusaga meno yetu ukisema huo jak alitenda na kama haya kwangu na kusema maneno ya rana kwa wale ambao wataelekea kuzimu chuki kama hiyo na hamu ya kuonewa vinaweza kubaki lakini kwa vile ambao watakuwa wanaishi milele mbinguni hakuna moyo kama huo sisi sote tunayo bahati ya kupata uzima wa milele katika siku hizi za mwisho ukweli kwamba tumepata uzima wa milele kwa kuamini injili ya maji na roho ni baraka inayostahili sisi kucheza kwa furaha wakati wote wa maisha yetu haijalishi jinsi tunaishi hapa duniani haijalishi hata ikiwa tunapoteza kila kitu ni kwa sababu tumepata uzima wa milele mbinguni na kwa sababu tumekuwa wale ambao tumepokea baraka ya kuweza kuishi maisha yetu yote pamoja na injili mungu alitupa uzima wa milele kupitia yesu na kwa hivyo hakuna kitu kikiharibu kinaweza kutokea hata ikiwa hatuwezi kufanya vitu tunataka wakati hapa duniani na hakutakuwa na chochote cha kukasilika mioyoni mwetu wakati wa kwanza kuhubiri injili ya maji na roho baada ya kupokea ondoleo la dhambi nilihisi vizuri sana lakini ingawa nilihisi vizuri kuna wakati nilikuwa na mawazo ikiwa ninaishi kama hivyo je maisha yangu hayatapotea je haipaswi pia kuishi kwa kitu kwangu lakini nilipojua bwana na kumtumikia zaidi na zaidi nikagundua kuwa alikuwa akinihudumia baada ya mimi kumtumikia kama hivyo bwana alisimama karibu nami na kuongozwa na kwa hivyo niliweza kufuata na kumtumikia bwana bila kupoteza maisha ya milele hata sasa bwana alinipa uzima wa milele kwa hivyo ninaweza kukosa nini kuna hisia ya kuridhika moyoni mwangu kama inasema heli walio maskini wa roho maana ufalume wa mbinguni ni wao heli wenye njaa na kiu ya haki maana hao watashibishwa mateo matayo 5 mstari watat na mstari wa sita nimejazwa kweli moyoni mwangu ni kwa sababu roho yangu imejazwa na roho mtakatifu kwa maana neno la mungu limekuwa chakula cha uzima roho yangu imejaa kweli ninashukuru sana kwa hilo ninajua vizuri kuwa sio rahisi kwako kuishi maisha ya kijamii na pia maisha katika sehemu za kazi hata hivyo magumu yote kama haya yanaweza kusuruhishwa kwa sababu kuna baraka ya mungu ambapo amefuta dhambi zetu zote atachukua kama watoto wake ata, akatupa uzima wa milele na akatupa utajili wa milele na utukufu imeandikwa kwa maana na anayahesabu mateso ya wakati huu wa sasa kuwa si kitu kama utukufu ule utakaofunuliwa kwetu lu8 mstari wa kwanza kwa hivyo magumu kama haya yanaweza kuondoka na ingawa tunaweza kukosa tunashukulu kwa kutupatia kazi ya mungu pia hata ikiwa sivyo tuash tunashukulu tuna kwa kutuokoa na kutupatia uzima wa milele tunashukulu kwa, ku, kwa kutupatia kazi ya kueneza injili hii ya maji na roho tunashukulu kwa kuturuhusu kuishi pamoja na mungu kwa maana tumepokea neema kubwa kama hiyo kutoka kwa bwana hakuwezi kumaliza kabisa neema hii hata ikiwa tungeishiriki tena kwa maana mungu anatujalia neema hii kwa umilele wote tunapaswa kumsifu mungu kurudisha utukufu mbele za mungu na tunamshukulu mungu daima kwa nguvu ambayo ametupa na kwa neema ambayo ametuonyesha tunashukuru mbele yake na kwa hivyo tuna uwezo wa kufanya kazi yake kwa bidii kwa neema hizi zote tunashukuru zaidi ya uokovu tunashukuru kwa kutupa sisi wote uzima wa milele mungu wa mbinguni na akubariki na nguvu amen