kwenye maisha yako kuna taa mbili nyekundu ambazo unatakiwa kuwa nazo makini kadini siku zinavyoendelea kila dereva mzuri anaendesha gari mara tu atakapoona kuna taa fulani mwaka keye yake inaashiria kwaa kuna kitu pengine naajiko sawa na kawa nidareva makini basi atashughulikia kwa haraka sana kwa sabbu dasi hivyo atajikuta gari dbo ya maisha yako kuna taa mbili ambazo nyekundu na kila wakati lazima uziangalie ili zinapowaka ujue kwamba kuna kitu pengine kiosawasawa taa ya kwanza ni pale unapoona kama vile unapoteza kwenyelekeo na unaenda kusoraju sasa hii aimaanishi kwamba hauna kazi inawezekana kabisa kwamba kuna kazi unafanya ila ukiangalia unaona kabisa yani ni kama vile nakaa subuhi unakenda kazini unarudi unachukua siku chache z a rakizo kila mweka lakini kazi hii haibadilishi maisha yako hii inawezekana kwamba ni kweli mshahara lakini ukiangalia mshahara wako unatosha tu kwa kusaidia kupata mahitaji muhimu tu ya maisha yako na hakuna kitu kingine chochote cha ziada unachoweza kufanya kwa wengine tunaweza tukasema chochote unachokipata katika kazi yako ya sasa kinatumika kama survival yani pesa inaokusaidia kulipia garama za msingi za maisha ukishalipa garama ya nyumba kama umepanga ukishalipa garama ya chakula ya familia yako upata usafiri kwenda kazini na kurudi kulipia matoto wako ada za shule basi baada ya apo uwezi kupata kitu cha ziada cha kufanya kitu kingine cha kimaendeleva inawezekana umefanya kazi kuna sana lakini ukiangalia hakuna mabadiliko yote ambayo unayaona watu wakikuangalia wanasema mtu huyu ndugu yetu amefanya kazi muda mrefu wazazi wakiangalia wanaona wamefanya kazi muda mrefu hata zako wa karibu au familia yako lakini ukijaribu kuangalia hauoni chochote ambacho kimebadilika kwenye maisha yako hii a ya pili nyekundu ni pale ambapo unaona bidii yako haiendani na matokeo yako inawezekana wewe si mtu mvivo ila ukweli ni kwamba matunda ya maisha yako unaoyapata kila siku hayafanani kabisa nguvu aatumia una ukiangalia unatumia nguvu kubwa sana unatumia muda mrefu unafanya midii ya kila dumda lakini ni kama vile matunda hayaendani zinguvu unaoitumia katika kutaka kubadilisha maisha yako kumbuka kwamba wakati mwingine ili uvuke kiwango kingine lazima ufanye mambo kwa namna tofauti a wakati mwingine ni jambo lio lile lakini ulifanye katika namna ambayo ujawai kuifanya au wakati mwingine inawezekana ni kuambatana na watu tofauti na wane ulio lakini, lakini kwa namna yote le kama utaona nguvu unazotumia di ulionayo ukilinganisha na matokeo anayopata havyfanani hii ni kumu ilipaka kenye masha hapo na lazima uchukue hatua za haraka kama vile dereva ambavyo anakaugwa beli yake aakavkusaama kwa kuangalia taa mbalimbali zinazoonyesha ana ili kujua pengine kwenye tatizo inji au keikuisha au kuna tatizo lingine ambo linaonyeshwa n bae pia ni muhimu magari lako ambayo ndiyo maisha yako je yakosalaman ukiona dalili yoyote katika hezi mbili nozungumza yani moja pengine unapoteza ukpoteza mwelekeo na unaelekea usimumia na maisha yako yanaishi tu kwa kusuku na siku nachokipata kinatosha tu kulipia na kugaramia mao ya msingi au pengine unataa nyukundi naonyesha kwamba nguvu na bidii unayotumia na, na matokio anayopata ukisianadalihizi usiendelee kukimbiza gari ariayote ambaye ni mwerevu ataendelea kukimbiza gari na kama fundi garianaashaaiua naukatatiitaji fnatnia ki kwenye maisha yako kuabiza yak sntatda wakupata ushauri na ili safari yako iende kuekebisha iisafari yak ndeaaazote ziona katika maisha kati ya yathb cikuwatubazaraka nkufani buratumisha