ninaitwa dr chris mauki asante kwa sababu umekuwa mmoja wa watu ambao wamechagua kuja na kufurahi na kujifunza katika channel hii kamjani kuombe ubonyeze kitufe kilichoandikwa chekundu ukisha kibonyeza tu utakua mwanafunzia mambo ha utajifunza mambo mengi sana katika maisha familia mahusiano malezi na uh, mambo ya maendeleo binafsi katika maisha yako ya naomba nikupe uh, uh, topic nzuri ambayo natumaini utaifurahia especially kama huko kwenye mahusiano pamoja na ndoa mambo haya matatu sikupi mengi matatu tu najali muda wako mambo haya matatu yataiponya ndoa yako mambo haya matatu yataiponya ndoa yako yazingatie yaishi yafani jambo la kwanza jitahidi kuwa msikilizaji ln kuna watu wengi sana kwenye ndoa wanapenda kusikilizwa wao lakini wao hawapendi kusikiliza hapana inatakiwa uwe msikilizaji zaidi kuliko unapopenda kusikilizwa Listen. na wako watu wengi sana wanapata shida kwenye ndoa kwa huwahi kupata mtu wa kumsikiliza mara nyingine mwenzako anachotaka ni sikio lako tu sio kinywa chako anawaambia watu mara nyingi mungu ametuumba tuna masikio mawili na mdomo mmoja maana yake tunatakiwa kusikiliza zaidi kuliko kuongea usilazimishe sana vitu sikiliza sikiliza nia yake hoja yake uu za jambo la pili penda na hitaji sasa wewe kusikilizwa sasa hii sio ya kwanza iwo ya pili unapendaje kusikilizwa ni rahisi sana mwanaume au wanaume kumwambia mke wake kwamba naomba kuongea na wewe naomba ukirudi tuongee naomba tutoke nataka kuongea na wewe lakini mwanawake awawezaji kufanya hicho kitu atasubiri umtoe atasubiri usubiri uongee hishu yako atasubiri uongee kwenye mkutano wako mwambie alafu hapo ndo anachomekea na wewe pia kuna hishu hii nasema mara nyingi ni vizuri wote tuwe na uuyano sawa mwambie mwenzako ninaomba kuongea na wewe unaweza kunipa dakika chache tafadhali kabla hujalala je naweza kuja kuongea na nataka nataka unishauri omba kutaka kusikilizwa na jambo la latatu fikisha ujumbe wako vema ninarudi kule kule kwenye ishu ya mawasiliano unafikishaje ujumbe unafikishaje ujumbe wako wakok okay. yamkini mume wako anafanya kitu fulani kwa kurudia rudia na mikosa wewe usifikiri namna ya kufikisha ujumbe ni kulaumu sana huwezi kufikisha ujumbe kwa sababu hawezi kukuelewa kwa sababu ubongo wake unafunga kwenye kupokea taarifa yako kwa sababu unakuwa kwa sababu unafikisha ujumbe kwa lawama okay unaamua hapa ili aweze kufanya ni ngoja niwe nalalamika sana kwamba amaasaanletzawadi un... mwishowa siku na hawezi kufanya kile kitu kwa sababu umefikisha ujumbe bibaya kuna nyakati kuna ujumbe wengine, ili kufikisha inabidi uwe weniili kufikis bue kuna mara nyingine ujumbe mwingine ginel kufikisha inabidi ufikishe kwa upendo kidogo kuna mara nyingine ujumbe wngine kufikisha ni kunyamaza kama vile huja chochote ujumbe umefika kuna mara nyingine ujumbe mwingine sio kalele sana kuna mara nyingine ujumbe mwingine kufikisha ni kukumbusha mara kwa mara lakini sijasema kulaumu wala kulalamika kukumbusha reminding mara nyingine ujumbe mwingine sio mzuri wa ni wa meseji tu mtumie ujumbe atauona mara nyingine ni utakiwi kunyamaza unatakiwa kumwambia kwa kuongea kuna jumbe nyingine sio za simu kabisa baina yenu ni za ninyi kukaa pamoja na kuongea ana kwa ana sa so unakosea cha kuongea ana kwa ana unapeleka kwenye simu na meseji cha kuongea kwenye meseji au unaongea ana kwa ana ni vizuri ujue namna ya kufikisha ujumbe wako vizuri mambo haya matatu yataponya mahusiano yako na ndoa yako naitwa krismauk