naomba nikuulize swali je umewahi kusubscribe channel hii au unatazama tu lakini hujaweza kusubscribe disadvantage ambayo unapata sara unayapata ni kwamba yamkini kuna masomo mengine ambayo yako very relevant kwenye maisha yako unayakosa au unakosa notification au yanakupita kwa sababu hujawa mwana familia unafanyaji bonyeza kitufe kilichoandika uh, hapa chini ili uweze ku, kuwa mwanachama mwana au memba wa familia hii bure hahaina malipo yoyote ili uweze uh, kupata notification pale ambapo tunaweka masomo especially masomo ambayo kwako ni muhimu na tabadilisha maisha yako na kama umeshasbbe basi mungu wa mbinguni akubariki asante kwa kuwa mwanachama uh, memba mzuri wa familia hii ya watu ambao wanataka kubadilisha fikra zao kwa maendeleo mazuri swallangu wewe ni mzazi una watoto au una mtoto au unamjua ambaye ana mtoto unaweza kumpa zawadi ya kitabu hichi changu kinaitwa malezi yenye tija kwa kila mzazi anayejali mwanzoni kilikuwa kinapatikana mbalimbali na mbali mbali, ikawa ngumu kidogo kukipata katika nchi hii nzima lakini sasa tumepata solution unaweza ukakipata kitabu hichi kwa shilingi elfu 15 kila ulipo kijiji tarafa mjijiji kwenye mtaa wako utaletewa sebleni kwako kwa mkononi mwako ndani ya masaa 24 piga namba zilizoko hapa chini utaletewa kitabu hichi ndani ya masaa 2e yani wakati unaangalia hi, hi, hi, hi video kabla ya kesho au kesho ndani ya 24 hours utapata kitabu hichi leo naomba nikufundishe topic inayosema ili tendo la ndoa liondoe stress zingatia mambo haya manne ili tendo la ndoa liondoe stress zingatia haya manne sasa kumbuka ninazungumza topic hii nikiwaus watu walioko katika mausiano permanent mahusiano yenye hawa wanaitwa wanandoa mke na mume ambao wanafanya tendo la ndoa na mara nyingine stes zinakuwa nyingi na mara nyingine hata hawafanyi kwa sababu stress zimewazidi tafuta topic yangu unaozungumza kuhusu athari za msongo wa mawazo kwenye familia utanielewa topik iko u kwenye youtube na watu wengi wanafanya ses wakitegemea ses iondoe stress halafu wanajikuta badala ya kuondoa stress eidha haiondoe stress au inaongeza stress au haiwi kile kitu walichokitegemea na hata kama basi inawaondolea stress haiwaondolei kwa, kwa, kwa muda mrefu inakuwa kama ni kitu cha dakika mbili alafu baadaye wanarudi katika stress ile ile na nyakati au chances za stress kuongezeka pia zinaongezeka wakati wameshafanya se sasa naomba nikusaidie ili tendo la ndoa liondoe stress ili tendo la ndoa likusaidie kupunguza stress zako mambo haya manne yazingatie jambo la kwanza unafanya na nani wezi kuniambia unaondoa stress wakati unafanya tendo la ndoa na mke wa mtu ambaye siowakwako wezi kuniambia utategemea ses iondoe stress wakati unafanya na mume wa mtu wezi kuniambia itakupunguzia stress wakati unajua kabisa ikigundulika ni tatizo y kama unayefanya naye una uhuru naye kama unayefanya naye hujisiki kushitakiwa kama unayefanya naye huna gilti ndani yako na una amani kabisa you will enjoy na itakusaidia kuondoa stress jambo la pili unafanyaje unafanya namna gani unafanya kama unakimbizana unafanya kama unalima unafanya kwa sababu unakomoa unafanya ili uonekane we ni kidume na wengine wameumba wameimba wimbo mwanaume mashine bila kujua kwamba hishi si mashine lihishi ni ujuzi inawezekana ikawa ina mashine lakini sisage wala sikoboe ikawa inapitisha mahindi mazima mazima baada ya kutoa