Ngoja nijibu swali lingine. Najuaje kwamba niko kwenye mahusiano? Watu wengi sana uniuliza hilo swali, hivi natambuaje kwamba sasa hivi ndio shapenda mimi? Watu wengi sana huwa wajui, unamwambia wewe uko kwenye mahusiano, anasema kwa kweli sijui. Ngoja nikuelezee kwanza ilivyo, afu ndio uniambie hivi <laughs> unajua, unaweza kutoa ushaingia kwenye penzi afu ujui Ushaingia, lakini ufanyi nini? Hujui kuna wakaka wengine wako kwenye penzi, huwa hawajui wake, wanatoa zawadi, anatoa hivi, anakuja kuchukua, anakupa lifti. Alafu siku ukipata mtu anataka kukuoa, ukiondoka anaanza kulia anakuambia, kwani ulikuwa huoni? Mbona nishakwambia. Umeniambia lini? Amekuambia kwa matendo, ila wadada anataka, anataka asikie neno Will you marry me? Upige na goti. Naomba nijibu swali, najuaje kwamba tayari niko kwenye mapenzi? Namba moja, utagundua unajisikia una utayari wa kutumia muda na huyo mtu wa kukaa naye, unajisikia raha kukaa naye, unajisikia raha. Wewe angalia, ni uko kwenye mahusiano Mchungaji, nakufundisha usiende kwa na huyo boyfriend ukakaa huko muda mrefu, unashaka mchungaji ajui inavyopendwa. Mimi mchungaji ajui? Wewe ndio unamwambia, unamwambia eh, niwekee kwenye kikapu nguo zote, Jumamosi nakuja kushinda huko huko, mtafua mtafua, he. Bila kujua kwamba utafua, ukimaliza kufua unafuliwa wewe. Unajisikia hamu yani, yani mkikaa pamoja muda, muda, hauoni kama muda unaenda Ndio utajua uko kwenye penzi. Mkiongea kwenye simu unataka una asikate, ndio maana utajikuta ni rahisi sana kununua bando. Mnaongea usiku, mnaongea usiku, kata kata wewe, akata wewe. ni kate, yaani kata, unafikia amekata, unasikia tu bado anaongea, upo yee? Eh, nipo. Unashangaa sikio linauma, kumbe unaongea na mtu. Ukishaona unasikia hamu ya kuwa naye muda mrefu, ukienda chache utakamwone, ukienda huko umwone kila siku utakamwone. Mara nyingine unaenda unakaa, unakaa, unakaa, unakaa kwake, unaambia hivi, una una una una, unajua mimi nataka kuondoka. Ami, hamna shida, utaondoka. Mpaka hivi una... magari yanaondokaga saa ngapi huko? Yameshaisha sasa, inakuwaje? hata ha, utaenda kesho kwenye kapochi ulikuwa unakanga umeshajiandaa mwenyewe kulala. Ukiona hamu ya ku spend time, ujue umeshafanya nini, uko kwenye penzi. Watu wa Mungu, kuingia kwenye penzi hakuna road sign kwamba ni uko sasa kilomita 60, uko sasa, punguza uko 50, karibu unafika ishirini. Hamnaga hizo, hizo, hizo, hizo signs. Utaingia moja kwa moja bila kujua. Sababu ya pili, ukijiona unakuwa rahisi sana kumwambia mambo yako ya ndani, siri, unamwambia story, unamwambia, hakuna mtu mwingine nimemwambia, nimekwambia wewe tu, tunzie siri. Unashangaa huyu mtu mo anampa siri zangu, wakati hana ujomba na mimi sio ndugu wa mamangu, sio ndugu wa babangu, sio ukoo mmoja, lakini unamwambia sana siri zako. Ukiona tu unaona uko salama. Yeye akiwa na siri zako, umefiwa, yeye ndio wa kwanza kumwambia. se unajua, nimefiwa. Asina ishu moja hapa inanitatiza sana. Tukiona jioni, nikumbushe. Yaani unajisikia raha kumwambia mambo yako binafsi ndio maana watu wengine wakishataka kueshag kwenye mahusiano, wakitaka kuachana, inakuwa ngumu, kwa sababu so, unaangalia vitu ambavyo anavijua vya kwako ni vingi. Unaona kabisa bora nikae niteseke kuliko... kuliko siri alizonazo. Na tatu na mwisho, kwenye swali la utajuaje umependa au umekuwa uko kwenye penzi, ukiona kuna utayari wa kuwajibika kwa ajili yake we hujala lakini, unamuuliza umekula? Woni ni nicha, changamoto ya afya ya akili. We ulali vizuri, lakini unamwambia hakikisha umelala, hakikisha umepumzika. Yaani unawajibika, unajituma kuliko mama yake mzazi, mpaka banange unajiuliza hivi mimi mtumwa au ndio ushakuwa mtumwa? Unajituma, unakuwa very committed. Na ukikuta mkaka anakea kidogo tu hivi, wewe umeenda saluni lini? Ingawa vijana hivyo wamepungua wakuuliza umeenda saluni lini, wamepungua. Ukiona uko tayari kuwajibika, naomba niwaambie watu wa Mungu Ukisikia neno I love you hilo, huh? neno sio rahisi. Neno I love you maana yake get ready to depend on me. Neno I love you maana yake kuwa, kuwa huru kunitegemea, kuwa huru kuniegemea, to lean on me. Sasa angalia siku hizi jinsi ambavyo neno I love you mtu anaweza hata mkishatoka pacha ukawaambia hata watu 10 hapo nje, I love you, I love you, you. Na wao ameshazoe I love you, I love you too. Nakupenda, hata mimi nakupenda siku nyingi sana wewe, oh, ujui.