Nikusaidie tu kufahamu kwamba kama Mungu amekupa jukumu la kuwa mzazi hata kama watoto wako sio wale ambao ungetegemea ungete wawe kama wanafaulu, kama wazazi wengine. Kuna wazazi wengine, tukienda kwenye graduation eh, tunaona watoto wanapewa award eh, wa wengine, alafu waitwi, unapambana, unaleta walimu wa tuition, kuna wa wa yani, induced na kila kitu, kwa sababu unatamani wafike kwenye level ambayo unatamani na hawafiki kule. Lakini naomba nikwambie the fact kwamba Mungu amekupa jukumu la kuwa mzazi. Get proud of yourself. Mshukuru Mungu. Naomba niwaambie kuna watu wana ndoa nzuri sana lakini hawana watoto. Bwana asifiwe. Kuna watu wana maisha mazuri sana, wana hela, wangeza kuzaa hata watoto kumi na nane na wakawasomesha vizuri, lakini hawana. Sasa hivi nimeanza kuwa approach na hawa watu wenye hospitali za IVF ili kuwasaidia wateja wao ambao wana hela nyingi za kufanya IVF ile kunafahamu IVF eh, ku, kuzaa bila nafahamu hiyo kitu lakini every time wanajaribu IVF ina, kwa hiyo wanakuwa na wana psychological problem kwa sababu ndoto zao za kufanikiwa kwenye maisha zilishatimia, lakini ndoto ya kuwa na mtoto sasa, baada ya kufeli kwa IVF mara nyingi wanakuwa demoralized. Kwa tunaanza kupata na wale watu wenye hospitali za IVF ili kuwasaidia hawa watu, hizi familia ambazo wamekuja kuprove kwamba hawatoweza kupata watoto, alafu unakuta mtu mwingine kama wewe una mtoto, lakini unachukua poa tu, alafu wengine tuna watoto ambao wala ni yani, ukirusha mbegu mkan, kibetiki. Lakini unachukulia poa mshukuru Mungu amekupa watoto. Bwana asifiwe sana. Kina baba tulioko hapa, let's talk to our daughters, let's talk to our sons. Watu wa Mungu, angalia tafiti za jeshi la polisi 2022, 2023 kaangalia tafiti za polisi za Tanzania. Mtoto wa kiume wa Tanzania amekuwa molested sexually, amekuwa raped mara nne kuliko mtoto wa kike okay. Tulikuwa tunamlinda sana binti hojiwa ambao ni perpetrators wa ubakaji wa watoto wa kiume wanakwambia it's easy kum, kumolest mtoto wa kiume kwa sababu jamii hai notice. Hata ukiwa umemshika mkono unaingia naye sehemu, watu hawa notice, lakini mshike mtoto wa kiume, naenda wapi nao binti? Kwa hawa, kiume hawa wamekuwa kuku wa kienyeji, nobody cares. Sasa kama wewe mzazi huko nyumbani hautakuwa na muda wa kukaa naye, umwambie kijana wako Kijana wangu, sasa hivi unaweza ukawa mwanaume ila sio mwanaume. Mwambie daddy, what do you mean? Mwambie nakuwambia hivi. He needs to hear it from you. Sio tu mtu anasema astaghfirullah, astaghfirullah, Mungu apitisha mbali, apitishe mbali wapi? Zungumza, zungumza na binti yako, mwambie kuna vitu dunia ina ni fashion, but they're not fashion. Ndio ile Mchungaji Rozi amekwambia ukiwa una imani na ukiwa una Mungu una njia rahisi ya kupita unaambia Bwana, haya sio mapenzi ya nani, lakini tunaishi kwenye fa familia ambazo It's very hard kumwambia mtoto sasa hivi aende church na nini kwa sababu baba na mama sio watu, sio mambo yao kabisa. Sio mambo yao. Na jirani yangu mmoja ame, ame develop kesi. Mdada wa kazi ameletwa kwenye kazi mtu wa imani sana, amewaambia watoto wa ile familia let's go to church. Ame develop bonge la kesi Alafu anakuwa raisi, anakuwa anakuwa kijana kabisa, yuko anafanya kazi ya Exim Bank eh, anaitwa Geoffrey fulani eh? anakutana na binti yako. hey, binti yangu anaolewa, unatuchangisha sendiofu, aenda kutana patasi kijana ambaye hajaandaliwa vizuri. Bwana asifiwe, watu wa Mungu, ngoja nimalizie kwa kusema hivi kati ya vitu ambavyo tunatamani kuwarithisha watoto wetu, najua wengine tunanunua viwanja, tunajenga, tunatengeneza bonds, tunanunua bonds, uh, shares kwenye makampuni. we want to inherit watoto wetu vitu. But let me tell you, unaweza ukawaachia vitu ukashindwa kuwaachia huyua na wakafeli maisha wakapotea kabisa, kabla hujawaza kuwaachia vitu. Hembo jitahidi kuachia vile wewe ulivyo. Sasa swali la kujiuliza ambalo mara nyingi nawaulizaga wa baba, binti yako akakutana na mkaka anataka kumwoa, na ukaja kugundua huyo mkaka ana tabia kama za kwako, utapokea mahari au utasema Mungu mwepushi <mulia>