Kwenye maisha hususan maisha ya mahusiano ni vizuri ukafahamu kwamba kuna uwezekano mwenza wako mume au mke wako akawa mzuri sana kwenye baadhi ya maeneo, tunasema kwamba no one is perfect, hakuna mtu ambaye ame amekamilika. Kwa hiyo mume wako mke wako anaweza akawa mzuri kwenye baadhi ya maeneo, anaweza akawa mzuri kwenye malezi, baba mzuri, mama mzuri anaweza akawa mzuri kwenye kuwajali wazazi wako. Uh, anawasaidia, anawakumbuka, anawasapoti kipesa. Anaweza akawa uh, mzuri kwenye kukumbuka baadhi ya vitu, majukumu ya familia. Umkumbushi vitu, anakumbuka ma majukumu yake uh, ya familia. Uh, anafanya baadhi ya mambo ambayo kiukweli hata watu wengine unawaona huko nje kwenye ndoa nyingine wana struggle, lakini anafanya, anaweza akawa mzuri kwenye investment ana, ana, ana, anajali kesho yenu au kesho ya familia yenu, ana anawekeza au ana ushauri kuhusu um, uwekezaji. Unaweza, unaweza kufurahia kwamba hajawahi kushindwa kulipa ada a, za watoto shuleni, na anaweza kawa mwanamke au mwanaume au mume au mke. Lakini naomba nikwambie ukweli kwamba kama atakuwa mzuri kwenye haya mambo yote na akashindwa eneo moja muhimu: kukutia moyo, kukumotivate, kukwambia unaweza, kukwambia unaweza ukafanya tena, unaweza ukajaribu tena, kukwambia usilegee ukafikiri unashindwa, kukuonyesha kwamba unaweza kufanya, kuboost confidence yako ya kwamba unaweza kufanya. Naomba nikwambie hayo mambo mengine yote, utachoka uwezo wako wa kulipa ada utachoka. Baba mzuri utajikuta umechoka, anajali wazazi wako, utachoka. Hata hilo yani, eh, maeneo mengine yote utachoka. Hata kama anakusapoti kipesa, utachoka. Kwa nini? Kwa sababu kuna mambo katika mahusiano ambayo ni nonmonetary, hayaangalii pesa, hayawezi kufanywa kwa pesa, hayahitaji sapoti ya kipesa yanahitaji moyo, yanahitaji mtu wa kukwambia hongera, umejaribu umeweza. Yanahitaji mtu wa kukwambia utaweza, jaribu tena, usihofie kwamba umeshindwa, nyanyuka. Unahitaji mtu wa kukutia moyo. Kwa hiyo akiwa mzuri kwenye mambo mengine yote, akashindwa kukutia moyo, naomba nikuhakikishie utachoka. Kwa hiyo kama we ni mpenzi fanya yote yote, ni mazuri hayana shida, usisahau kusimama kama mtia moyo, kama mtu wa kumotivate huyo mpenzi wako. Ntasonga. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauke.