Hili ndio litoko na Dr. Chris Mauki, na leo nikusaidie jambo la kukutia moyo. Watu wengi wanafikiri kwamba wakiona mambo magumu mabaya yenye dhuruba yanayochafua hali ya hewa kwenye maisha yao, basi maana yake wamekosea, wanatakiwa kutubu. Kuna bahati mbaya, kuna sehemu wamefanya kosa, lakini naomba nikusaidie, sio kila jambo linalokuja vibaya linaleta mambo mabaya. Naomba nirudie, sio kila jambo baya linalokuja vibaya kwenye maisha yako linaleta mambo mabaya. Ninakuhakikishia, kuna mambo mazuri yataweza kuja kwenye maisha yako. Kuna mambo mazuri yanaweza kuibuka kwenye maisha yako, yanaweza kuja kwenye maisha yako, lakini yatakuja kwa upepo mkali, yatakuja kwa mawimbi mazito, yatakuja kwa dhoruba kali. Mengine yatakuja kwa skendo, mengine yatakuja kwa wewe kufutwa kazi, yatakuja kwa wewe kuambiwa maneno magumu kupakaziwa na kusingiziwa, mara nyingine yatakuja kwa mgogoro wa afya, changamoto za ndoa yako na mahusiano. Lakini naomba nikwambie, ukitaka kujua kwamba hilo jambo linakuja kwa mema, litastabilize taratibu, litashuka taratibu, alafu utaona mlango ukifunguka. Kuna wamama wengi wamepata watoto wao wazuri, watoto ambao wa wamekuwa potential kwenye maisha, lakini mimba zao zilikuja kwa dhuruba. Mimba zao ziliwafanya wale wamama wakapata bedrest. Mimba zao ziliwafanya wala mama wakaacha kazi, kwa sababu miezi mitatu minne mitano walikuwa hawezi kwenda kazini, wanaumwa wanatapika kila siku, lakini mimba ile ilikuwa inamleta mtu mtu mtu. Usisahau hata Yesu alikuja, eh, aibu. Eh, Yusufu anataka akimbie, Maria akataka akimbie, nitasema nita nini mimi, nitaficha wapi sura yangu, kupata mimba wakati sijaolewa Dhoruba ilikuwa kubwa sana mpaka katiwa moyo na, ma, na, na, na malaika, lakini mimba ile ilileta suluhisho la majibu ya ulimwengu. Sio kila kinachokuja kwako vibaya kimebeba mabaya. Kuwa na tumaini, the future is exciting. Mimi ni Dr. Chris Maug na hii ni DailyTok.