Kwenye maisha kila mtu anapenda amani. Kwenye maisha kila mtu anapenda furaha ya ndani ya moyo wake, lakini utakuja kugundua wengi wetu tumelenga tofauti. Tunatafuta furaha zetu kwenye maeneo ambayo sio, tunatafuta furaha zetu kwenye pesa, tunatafuta furaha zetu kwenye kusoma sana, tunatafuta furaha zetu kwenye kumiliki uh, ardhi, kwenye umiliki wa nyumba na magari tunatafuta furaha zetu kwenye kusafiri nchi mbalimbali, mbali na adventure. Tunatafuta furaha zetu kwenye kuwa na kufanya sex, kufanya ngono, kungonoka, unatafuta furaha huko, unatafuta furaha kwenye kuwa na wanawake wengi, kwenye kuwa na wanaume watakaokufand watakupa pesa, unatafuta furaha kwenye kujulikana na kwenye umaarufu. Ninaelewa maeneo hayo yote anaweza akakupa furaha maeneo hayo yote yanaweza kukupa furaha, maeneo hayo yote yanaweza kukupa raha ya nafsi na moyo wako. Lakini naomba nikuambie, furaha zote hizo hazidumu, furaha zote hizo hazina permanence, haziwezi kukaa muda mrefu, haziwezi kudumu, haziwezi kusaidia ukaendelea kukaa ukiwa na furaha moja kwa moja. Utakuja kugundua zinakupa furaha temporary, ya muda mfupi, furaha ya muda mfupi, na mwisho wa siku unarudi kwenye uhitaji unarudi kwenye huzuni, unarudi kwenye kuona umekosa, umepotea. Furaha pekee ukiweza kuwa na imani kwa Mungu wako, ukiweza kuwa na imani kwa Muumba wako, ukiweza kuwa mtu wa shukurani kwa yule aliyekuumba na kumwambia asante Mungu, sina vingi sana, lakini kwako ninaona pumziko, kwako ninaona faraja. Ukiwa na imani kwa Kristo Yesu, peke yake anaweza akakusaidia furaha nyingine zozote zinapita, zidumu zikae muda mrefu. Imani yako kwa muumba wako imani yako kufika kwako na kuona roho yangu a ya nikabidhi kwa aliye niumba, naomba nikwambie, furaha hiyo ina dumu hata nyakati ngumu, nyakati chungu, nyakati za mapito, bado utaona furaha hiyo. Naomba nikushauri, furaha nyingi za dunia hii zina ni nzuri kwa muonekano wa nje, lakini hazidumu. Mungu pekee anaweza kukupa furaha ya kudumu. Ini Daily Talk