Itakusaidia sana na ni kwa faida yako kufahamu ya kwamba chochote kisicho na nia ya Mungu ndani yake hakitokaa kidumu. Chochote kilicho na nia yako binafsi, mawazo na mipango yako binafsi, lakini hakina mpango, nia ya Mungu ndani yake hakitodumu ambacho kina selfishness kina kiu ya kujitajirisha ya kujiongeza ya kujinufaisha wewe peke yako, fahamu kabisa kwamba hakitadumu. Kwa hiyo hakita, ushauri wangu, chochote unachokifanya, hakikisha kina nia ya Mungu ndani yake, kina mawazo ya kimungu ndani yake, kina kiu ya kubadilisha maisha ya watu wengine ndani yake. Mimi naitwa Dr. Chris Mauke na hii ni Daily Talk.