Moja wapo ya hekima ambayo imewasaidia watu wengi sana kuondokana na stress na kuishi maisha yenye uh, mental health au yenye afya ya akili kubwa na kuepuka changamoto za kupungukiwa uh, afya yako ya akili ni uwezo wa kuchagua nini ukiwaze, nini ukiwaze sana, nini ukiwaze kidogo, nini usikiwaze kabisa. Naomba nikwambie kwa jinsi maisha yalivyo, ukiamua uwaze kila kitu, yaani kila kitu concentrate, kila kitu ukiweke kwenye akili yako kama ni priority, utakufa kabla ya muda wako. Ni hekima kuamua nini nikiwaze, nini nikiwaze sana, nini nikiwaze kidogo, nini nisikiwaze kabisa. Utakuja kugundua hata hawa watu ambao unawawaza sana unawahangaikia sana na kuhakikisha umeweka, umeweka akilini mwako maisha yao kwenye akili yako, wana kukosesha usingizi, kwa sababu unawaza kuhusu maisha yao. Utakuja ku realize wao wala hawakuwazi, yani wewe wala hauko kwenye priority wao kukuwaza, na siku taondoka na waliobaki labda watagundua kwamba uliwawaza sana wengine na wala wao hawakuwazi, yani nini, uishi maisha ya kujita chagua nini uwaze nini, uwaze sana nini uwaze kidogo, na nini usikiwaze kabisa. Hii ni daily talk na Dr. Chris Mauke.