Kati ya vitu ambavyo vimetesa wanaume wengi sana kwenye mahusiano na ndoa ni kukimbizana kuwaelewa wake zao, ni kujitahidi sana kuwaelewa wapenzi wao wa kike, kitu ambacho ni ngumu kuki, kukiweza. kwa nini? kwa nini? kwa sababu wao wanaweza wakatuelewa sisi, na ndio maana kwenye mahusiano na ndoa mwanamke anamjua vizuri mume wake. Hata hujaribu kumdanganya kumpitisha hapa na pale, anakushtukia. kwa nini? Anakujua. Lakini kwa nini ni ngumu sisi kuwafahamu wao? they are complex being, ni wa, viumbe wagumu kuwaelewa. Kwa hiyo ushauri, ili usije ukapambana na ukuta, wanawake wameumbwa uwapende, sio uwaelewe. Ukie, ukianza kwa kuwaelewa utaumia na utashindwa. Anza kuwapenda kwanza. Katika kule kuwapenda, kunaweza kukufungulia mlango wa kuelewa baadhi ya vitu vilivyojificha mbele yao au ndani yao. Wanawake wameumbwa uwapende, sio uwaelewe. Tafuta kuwapenda na kujali hisia zao, sio kuwaelewa kwanza. Ukianza na kuwaelewa, ndugu yangu, umeanza na gia ya rivas. Hii ni Daily Talk na Dr Chris Mauki.