Ninaitwa Dr. Chris Mauki na hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Leo nisaidie kukumbusha ya kwamba kati ya vitu ambavyo watu wengi sana wamekuwa wakipata shida kwenye maisha yao ya kila siku ni tabia ya kuiga, tabia ya kujaribu kuishi maisha ya watu wengine, tabia ya kujaribu kuishi maisha ambayo marafiki zao, ndugu zao Uh, colleagues wao wafanyakazi wenzao wanayaishi, na kwa hiyo wamekuwa wakisumbuka sana kwa kuangalia wengine wanavyotumia pesa zao, na ile imekuwa wakiawaafekti namna ya wao wanaotumiwa wanavyotumia pesa zao na kuishi maisha yao. Ushauri wangu kwako ni kwamba live your life, usiruhusu maisha yako yawe influenced na au yashawishiwe na namna ambavyo wengine wanaishi Usiruhusu matumizi yako ya pesa yashawishiwe na namna ambavyo wengine wanatumia pesa zao, wala una haja ya kukonda, kuumia, kuteseka kwa vile ambavyo wengine wanatumia pesa zao, kwa sababu hujui wamezitafutaje, na sio wote unaona wanatumia pesa namna fulani wana furaha sana. Kuna wengine yamkini wanatafuta sehemu ya kuonyesha dunia, lakini ndani yao wana maumivu. So, live your life, jifunze kuishi maisha yako na uyafurahie.