Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke, mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako pamoja na maarifa na ujuzi utakaokujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu uungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Ukiona kwenye maisha umefika kwenye level au kwenye hatua ambayo unahisi kama mambo hayaendi bila wewe, unahisi kama wengine hawawezi kufanikiwa bila wewe, unahisi kwamba wao wanakutegemea na hawawezi kufanya chochote bila wewe unapofika sehemu ukaona kwamba kuna maamuzi hayawezi kufanyika bila wewe, ndani yako unavyoanza kusikia sauti za kukwambia, ya kwamba usipokuwepo wewe vitu haviendi usiposema wewe, hawawezi kufanya chochote, wanakutegemea wewe kwa kila kitu, na ndani yako unaanza kuona baadhi ya vitu ambavyo unajiona kwamba wewe ni mzuri kuliko watu wengine, unaona kwamba we unaweza kuliko watu wengine, unaona kwamba wewe ungepewa vitu hivyo ungevifanya bora kuliko watu wengine. Naomba nikwambie, hicho ni kiburi kinaota moyoni mwako. Hiyo ni alama ya hatari ya kiburi cha uzima inaota ndani yako, ni kitu cha kukiogopa sana, ni sumu ya kuiogopa sana, ni ukoma wa kuogopa sana kwenye maisha yako. Kwa nini? Kwa sababu maandiko yanasema, Mungu huwapinga wenye kiburi, lakini huwapa wanyenyekevu rehema. Kama unaona kitu kama hichi maishani mwako, attitude ya namna hiyo, fahamu kabisa tiketi ya kushuka kwako kwa kasi sana imewadia. Acha kabisa tabia hiyo, kimbia kabisa, chana hiyo tiketi ili uweze kuwa mnyenyekevu na uweze kufikia mafanikio yako. Naomba nikuambie, kiburi ni tiketi ya kushuka katika maisha yako. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Asante kwa kusikiliza podcast ya Dr. Chris Mauki. Bila shaka umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe, kwa hatua moja tu. Na kufurahi ni maamuzi yako, usikose.