Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke, mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako pamoja na maarifa na ujuzi utakao kujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu ungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni daily talk ya Dr. Chris Mauki inayokujia kila siku asubuhi kama vile mkate wa kufungua siku yako, kama vile chai ya kufungua siku yako ili uweze kuishi maisha ya, ya, ya kushiba, sio tu kushiba kitumbo, lakini pia knowledge au akili ya kichwani kwako na maarifa ya kudumu utakuja kufahamu ya kwamba kwenye maisha, utakapokuja kugundua uwezo ulionao na wewe ni nani, who you are, au tunasema ile self awareness, uwezo wa kujitambua na kujielewa na kujifahamu Utakapokuja kuweza kujifahamu na kujitambua na kujijua wewe ni nani, nafasi yako ni ipi, una thamani kiasi gani, naomba nikuambie, utakuwa umefungua mlango mkubwa sana wa mafanikio katika maisha yako. Wako watu wengi sana wanashindwa kupiga hatua, wako watu wengi sana wanaishi kuwapendezesha watu wengine, wako watu wengi sana wanaishi maisha ya watu wengine Wako watu wengi sana wanaishi maisha kama vile kishada kinapelekwa na kila upepo unaovuma kushoto na kulia, kwa sababu tu hawajafanikiwa kujifahamu wao ni kina nani, hawajafanikiwa kujifahamu wao wanataka nini kwenye maisha, hawajafanikiwa kufahamu wito wao na kiu zao kwenye maisha ni nini. Kwa hiyo please my friend make make sure you understand yourself. Make sure you know yourself know. Make sure you have 100% self awareness. Jijue, jifahamu, fahamu value yako, thamani yako. Wewe ni nani? Unataka nini kwenye maisha? Kwa sababu yako wewe, sio kwa sababu ya mtu mwingine. Ukiweza kutambua hilo ndugu yangu, umetoboa. Hii ni daily talk na Dr. Chris Mauki. Asante kwa kusikiliza podcast ya Dr. Chris Mauki, bila shaka Umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe. Kwa hatua moja tu na kufurahi ni maamuzi yako. Usikose.