Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke, mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako pamoja na maarifa na ujuzi utakaokujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu uungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Naomba nikukumbushe kitu cha muhimu ambacho kimefanya wengine wameshuka bila wao kujua ni kwa nini. Naomba nikukumbushe kwamba Mungu anapokupa upenyo wa kiuchumi na kifedha kwa sababu ya vitu ambavyo ulikuwa unatamani kuvifanya katika ufalme au vitu vya kujenga ufalme wake, akakupatia breakthrough ya watu, akakupa fedha au kanisa likafanikiwa, au huduma ikaongezeka sana kwa sababu ya ya, ya, ya uchumi ukaongezeka, kwa sababu kuna vitu Mungu alikuwa anatamani ufanye katika ufalme, ukashindwa kufanya hivyo na kutumia mafanikio yale katika ukwasi binafsi na mambo binafsi na maendeleo binafsi. Sio kwamba Mungu ndiufanikiwe lakini ukatumia zaidi kwa vitu ambavyo sio vya ufalme, hapo unafungua mlango wa kushushwa kwa kasi zaidi. Kama unanisikiliza na wewe ni mmojawapo, basi hakikisha unatubu na unafanya vile ambavyo Mungu amekutasi kuvifanya, kwa sababu Mungu yuko specific. Anakupa ili afaidike yeye. Kama anakupa na hafaidiki ha chochote kwenye vile alivyokwambia, basi ni shida na ni anguko upande wako. Hii ni Daily Talk na Dr Chris Mauki. Asante kwa kusikiliza podkasti ya Dr Chris Mauki. Bila shaka umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe, kwa hatua moja tu, na kufurahi ni maamuzi yako.