Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke, mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako, pamoja na maarifa na ujuzi utakaokujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu uungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. nama niongelee jambo ambalo watu wengi wamekuwa wakiniuliza na wamekuwa wakihitaji waki labda maombi ni connect hapa na pale, wanatakiwa kupanya maombi kwa sababu mtu anatafuta mtoto muda mrefu na anakosa mtoto, kwa hiyo wa wanashughulikia tatizo la utasa, wanashughulikia tatizo la kuto kupata mtoto wao, wakifikiri wanapokwenda kwa waganga na madaktari na magainacologist na maombi, wanafocus kitu kimoja, kwamba sizae au sipati mtoto. Naomba nikuambie, mara nyingine vita ni ya rohoni. Mara nyingine tatizo sio uwezo wa kuto kupata mtoto, mara nyingine tatizo sio utasa. Mara nyingine ni Ibilisi anajua kabisa ya kwamba mtoto ambaye atatoka katika tumbo lako, mtoto ambaye atakuja utamlea na kumkuza katika hali ambayo atakuwa adui katika ufalme wake. Ibilisi haangalii mtoto anapozaliwa kwako, Ibilisi anaangalia mtoto atakavyokuwa baada ya kukuzwa na kukua na kuenda shule na kumaliza na kuanza labda huduma au maisha yatakayokuwa vita katika ufalme wake. Kwa hiyo, ili hilo jambo lisitokee, anazuia huyu mtoto asizaliwe. Kwa hiyo ni vizuri ujue namna na mbinu za vita za kiroho. Usipambane na utumbo ukafikiri shida ni tumbo. Yawezekana tumbo halina shida, ila future ya huyo mtoto inaweza ikawa shida kwa Ibilisi. Kwa hiyo jua namna ya kuaproach vita hivyo, ili kumfungua huyo mtoto kutoka katika vita hiyo, ili uweze kumpata mtoto wako. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Asante kwa kusikiliza podcast ya Dr. Chris Mauki. Bila shaka umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe kwa hatua moja tu, na kufurahi ni maamuzi yako. Usikose.