Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako pamoja na maarifa na ujuzi utakaokujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu uungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki inayokujia kila asubuhi kuweka a bright day au siku yenye mwanga kuanzia asubuhi mpaka um, utakapomaliza siku yako. Leo naomba nikusaidie kufahamu jambo muhimu ambalo ni vizuri ufahamu ili kuweza kuelewa utofauti ulioko mkubwa katika mahusiano ya mwanamke na mwanaume, ukihusianisha maisha yetu, lakini na uumbaji au asili ambayo Mungu alitutengeneza. Kama ulikuwa ujui, kiu kubwa ya kwenye maisha ya mwanaume na msingi wa umaana wa yeye kuona maisha yana maana, significance of life kwa mwanaume ni kazi work, kazi itakayompa kipato. Wakati huo huo, kiu kubwa na umaana wa maisha significance ya maisha kwa mwanamke ni relationships, mahusiano. Narudia, kiu kubwa na umaana wa maisha kwa mwanaume ni kazi work. Lakini kiu kubwa na umaana wa maisha kwa mwanamke ni relationships mahusiano. Na ndiyo maana mwanamke yoyote aliyefanikiwa kwa aina gani, cheo, nafasi, umaarufu, pesa, akikosa mahusiano au akiwa kwenye mahusiano yasiyo mazuri, atalalamika wakati wote na hato kuwa ametosheka katika maisha yake. She will always be unsatisfied dissatisfied complaining. Kwa nini? Number one need yake haijatimizwa, ambayo ni mahusiano. Wakati mwanaume anaweza isiwe ishu sana kwenye ishu ya mahusiano kama ana uhakika wa uwezo wa kupata, ana produce uh, ana income kwenye maisha yake, na ndio maana mwanaume anapokosa uh, uh, kipato au kazi anakuwa paralyzed hata nguvu za kiume zinapata shida, anashindwa, anaogopa hata kuingia kwenye mahusiano, kwa sababu kuna maswali anaogopa kuyajibu. Na ndio maana mwanaume anapokuwa kwenye mahusiano akakosa kazi, akakosa impact, anakuwa na a lot of inferiority complex, insecurities kwa sababu hana kipato. Kwa nini? Kwa sababu ndio number one significance yake katika maisha. Kwa hiyo kama unalea watoto, endelea kuwasaidia kufahamu hili jambo ili wakuwe wakipokea uhalisi ya kwamba kama ni wa kiume eboy, ajue umuhimu wa kazi na kujituma, na kama ni wa kike hata anapofanikiwa umwambie awe mnyenyekevu, kwa sababu mahusiano ndio udongo wake mkubwa wa kumsaidia kupata furaha kwenye maisha. Chana na hawa wanaosikia feminist, mahusiano hivi na hivi, wanaume hawana chana na wameshashindwa, wamefeli, wameumia, na ndio maana wamebadilisha mentality yao. What I'm giving you, Asante kwa kusikiliza podcast ya Dr. Chris Mauki. Bila shaka umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe, kwa hatua moja tu na kufurahi ni maamuzi yako, usikose.