Karibu kwenye podcast ya Dr. Chris Mauke, mwana saikolojia, mshauri na mwalimu katika masuala ya mahusiano, familia, malezi pamoja na maendeleo binafsi. Hapa utajifunza kuhusu malezi sahihi yatakayoboresha maisha ya familia yako, mbinu zitakazoenda kuimarisha mahusiano yako pamoja na maarifa na ujuzi utakao kujenga kiakili na kukufanya ufikie mafanikio yako binafsi. Karibu ungane nasi katika safari ya mabadiliko na maendeleo. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Naomba nikupe siri ya mchongo. pamoja na kiu yako ya kufanikiwa, pamoja na passion ulionayo kubwa sana ya kufanikiwa, pamoja na jitihada zako za kutafuta watu waliofanikiwa uwe nao karibu jitihada zako za kutafuta mbinu za hapa na pale, kusoma vitabu, kusikiliza YouTube, kuwatafuta motivations wakusaidie, motivation speakers wakusaidie, shule ulionayo kuapply, kuapli vile ulivyovisoma etc etc. Pamoja na vyote hivyo, naomba nikuambie ukitaka kufanikiwa, anzia pale ulipo. Naomba nirudie, ukitaka kufanikiwa anzia pale ulipo, sio unapopataka, sio unapopatamani. Anzia pale ulipo. Waingereza wanasema the journey of thousand miles begins with a step, safari ya maili elfu moja inaanza na hatua moja. Start from where you are, anzia pale ulipo, na anzia na kile kitu ulicho nacho. Watu wengi sana tunadharau tulipo, tunapaponda, tunapadharau, tunapasemea vibaya, tunapa, tunapachukulia poa, lakini let me tell you, hapo panaweza pakawa hatua ya wewe kutoka. Watu wengi sana hatuamini tulivyo navyo, tunafikiri ni vidogo, havifai, tumevizoea, tumekuwa navyo muda wote, lakini hicho kinaweza kikawa kitu kizuri. Watu wengi wanaofundisha neno la Mungu wamekuwa wakitumia Musa na fimbo yake kwa sababu amezoea kuitumia muda wote, amezoea kutembea nayo muda wote. Kwa hiyo mtazamo wake ni kwamba hii ni fimbo ya kunisaidia kwa sababu mi ni mzee, nitembee nayo itanisaidia tu, fimbo ya kutembelea. Lakini aliambia una nini mkononi? Kumbe kile alicho nacho kinaweza kikawa mwanzo wa muujiza. Una nini na uko wapi? Anzia pale ulipo, na anza na kile ulicho nacho. Hii ni Daily Talk na Dr. Chris Mauki. Asante kwa kusikiliza podikasti ya Dr. Chris Mauki. Bila shaka umejifunza na kuhamasika. Sasa ni nafasi yako kuyatumia maarifa haya kuboresha maisha yako. Endelea kufuatilia vipindi vijavyo kwa ushauri na mafunzo zaidi. Kumbuka, mabadiliko yanaanza na wewe, kwa hatua moja tu. Na kufurahi ni maamuzi yako. Usikose.