salma atumishi wa mungu ikiwa leo ni tarehe ishirini na sita mwezi wa kumi mwaka elfu mbili na ishirini na tatu tumepata neema ya kuingia kwenye tafakari ya neno la mungu kutoka kwenye kitabu cha matayo kumi kwa ajili ya utukufu wa munguamn neno la mungu na matayo kumi kwa upana wake sana limeingia kuelezea jinsi ambavyo mimi na wewe tunapaswa kujikana kwa ajili ya kazi ya kristo au naweza kusema geuza maisha yako kama fokas yako ilikuwa ni kwenye kuwaplizi watu kwenye kutafuta uso wa mungu basi kuanzia leo geuza kabisa nia yako kwa sababu there is a cost u na hii tunaiona sana leo mimi na wewe lakini kabla hatujafika kwenye hilo kuna jambo moja na muhimu naomba tulifahamu wote kwa pamoja Bile nasema akawaita wanafunzi wake kumi na wawili akawapa amri juu ya pepo wachafu wawatoe na kupoza magonjwa yote na udhaifu wa kila aina yakatajwa majina mbalimbali mbali ya wanafunzi wake sasa kuna jumbe mbalimbali kwenye hii matayo mbili mpaka tatu lakini tutagusa zile ambazo aro mtakatifu ameturuhusu tuzigusi kwenye hii listi au unaweza kusema idadi ya wanafunzi wa yesu hatuoni kaka yake yesu hatuoni dada yake yesu in this man alikuwa na ndugu zake waliozaliwa na joseph na mary moja wapo baadae ndokuja kumwona ametuandikia kitabu cha yakobo anaitwa james lakini huku mwanzoni huwaoni husikii majirani zake Husiki, marafiki zake wala washikaji zake nadhani hii ni meseji ya muhimu sana kwangu mi nawe leo sio kila mtu aliyoko kwenye maisha yako ni misheni ya mungu let god these out of your life nirudie tena mwambie mungu akuondolee wa watu ambao hawako kwenye ajenda yake waondoke kwenye maisha yako unawezekana huo kuwa unaangalia kwa macho ya nyama kwenye kuwaita watu mfanye nao jambo fulani lakini yuko mungu anayeangalia kwa macho ya rohoni asaso kila mtu alioko kwenye maisha yako anatekewa kuo kwenye safari yako ya kufikia jambo fulani namaanisha kwamba sio kila mtu alioko kwenye maisha yako yuko involved kwenye kufikia ndoto zako let go achilia watu waende let these go achilia watu waende na naumwombe sana mungu akupe neema yakuto kuangalia watu kwa standadi ya macho yako neno la mungu linasema sanasana samueli wa kwanza kumi nasita saba lakini bwana akamwambia samueli usimtazame uso wake wala urefu wa kimo chake kwa maana mimi nimemkataa bwana haangalii kama binadamu aangaliavyo maana wadadamu huitazama sura ya nje bali bwana huutazama moyo hiki ndo kitu alicho kifanya ou and a jesus christ of nazareth hakuangalia standard kwamba he has to be my best friend he has to be my neighbor he has to be my brother o my sister for this mission to go on kama mungu ameweka kitu ndani yako kama kuna ndoto mungu ameiachilia ndani yako tafadhali sana, sana sana sana ninakuomba ninakuomba sana omba mno hekima ya kimbingu ni nani umshirikishe ndoto yako lakini lingine kumbe hata kama umekuwa anointed kiasi gani hata kama unahudumia watu kiasi gani oke okay, naweza nikajitolea mfano you are es yuap yes god is using you to deliver people god is using you to heal people right lakini haimaanishi kwamba shetani awezi kutumia vile vile he from the case of judas imagine he was casting away demons from other people little did he know there was a time ye mwenyewe atakuja kuwa victim wa demons asa sausijisahau sana wethe yua naposto eth unajijua ni mtu wa maombi sana weth unakesha na kuomba mshitakiwete ibilisi yuko very you are in no inawezekana hata leo unajiuliza hivi kuna hii changamoto nimeipata imenipataje imekupataje <laughs> au mlango umefungukaje kwenye maisha yangu umefungukaje shetani ambaye hakukosa haya na akaingia kufanya vurugu kwa judas ni huyoyo shetani ambaye amekosa haya na akaingia kwenye maisha yako na kufanya vurugu <coughs> Sorry. Why are we trying to be so fancy, Konimambuamungu? Why are we trying to be so bougie, Konimambuamungu? Um, I think it is necessary. Naytadike to plan, naytadike to plan, naytadike to manage. Can you use the resources that you have for the glory of God? on so much to proclaim the good news way unajiwekea boundaries kwenye kufanya huduma ya mungu mungu anakutuma ukazungumza na mtu fulani lakini huendi because you have your own standards and conditions kuna hii kauli waga tunaesemaga mungu anakuagiza kabisa bwana na ujumbe naomba mpelekee mtu fulani ah, mi mwenyee ndo kwanza bado niko kwenye safari yangu yam mwenyeeamstilbb watumishi wa mungu wamekuja nyumbani kwako namaanisha kwenye moyo wako na ukawafungia madirisha na milango na wakahakikisha wanakunguta mavumbi katika maombi yetu yote preat mtumishi wa mungu hajija kwenye maisha yako na akasema enough is enough akakunguta mavumbi akageuka akakuacha yani sodoma na gomora watastahimili hyo wa adhabu ambayo itakufikiria ni mara ngapi watumishi wa mungu wametumwa kukuonya kwa ajili ya mambo yako maovu ni mara ngapi watumishi wa mungu wametumwa kuja kuhubiri habari njema kwenye maisha yako lakini kwa sababu hawana standad yako kwa sababu wanakuja wakiwa hawana mavazi unaoyataka kwa sababu wanakuja hawana ile kitu unachokitaka wewe you are ikiwa mtumishi ule wa barabarani aliweka spika yake hapo ana ubiri huyo nononohuyo sio wakwako lakini akija mtumishi fulani hivi nasuti na kiatu a ananukiawanaovaa hivo sio watumishi wa mungu ambao tu watumishiwa mungumbaomamua tumaisha hivy ayoshua kweli huyu ameagizwa na mungu kwenye maisha yangu unawakiwa kweli huyu ameagizwa na mungu kwenye maisha yangu maana biblia ya anasema na jumba ile ikistahili amani yenu na iifikirie la kwamba istahili amani yenu iwarudie na, na ninyi je yeah, ni mara ngapi watumishi wa mungu naudia wana... tena mi ndio both no kuna mtumishi wa mungu siku moja alitumwa kwako lakini uli mdharahu kwa, kwa sababu hana qualities alafu leo kuna maombi unayofanya hujibiwi kumbe mungu alishayatuma majibu ya maombi yako kupitia huu mtumishi wa mungu maana mtendakazi astahili posho lake jifunze watumishi wa mungu kwenye kwenye sadaka sadaka zako ninajua tunatuma enyeadaka zasadhata atumsh ambao ni ambao nimba sunaemaambaopengine boo ambao tunawasikia kwenye mat kwenye maodia wengine hata social media account gfavo na kuilisha watumishi wake mwenye na maisha magumu suunaendeea kudlhivo hivo anthe yneve si iylif pengine yus ima ambayo anafanya kazi kwenye maisha ya mtu mwingine lakini lingine wakati wasoma kuanzia kumi na sita mpaka ishirini na tatu nani yangu nikasikia ubaridi nikasema this is dhisi zuoti right na inawezekana ndio umeokoka lakini familia yako haikuelewi kwa sababu wao wanaishi katika maisha ya mapokeo wana namna yao wanaamini ukristo huko wana makanisa yao wanaamini haya ndio makanisa Don't give up usiache kuabudu mahali ambako roho amekuelekeza kuabudu wejiandaye tu kuto kueleweka na kama kuna neno gumu ni ya kuwa msidhani kuwa limekuja kuleta amani duniani la sikuja kuleta amani mbali kwa upanda kwa maana nalikuja kumfitini mtu na babaye na binti na mamaye na mkwe na mkwe mtu na adui za mtu ni wale wa nyumbani mwake apendaye baba au mama kuliko mimi anistahili wala apendaye mwana au binti kuliko mimi anistahili wala mtu asichukua msalaba wake akanifuata nistahili mwenye kuiona nafsi yake ataipoteza na mwenye kuipoteza nafsi yake kwa ajili yangu ataiona sasa leo mi nawewe tuko bisa sana kuhakikisha yesu yabon against lakini we kan hide it big time natuna saut atakaemkana yesu mbele za watu naenda kumkana mbele za baba yake aliye minguni tasema apostol namaanisha nini so many times klizwa wenawe ni mlokole amna bana mi siyo ahivo mimi wa standadi hii no weni mlokole we mwokoka Can you embrace it with love enjoy n ni kweli umeokoka kwani ni dhambi jamani ha, sasa baba atanionaje nikimwambia nimeokoka mungu wangu mama atanionaje wewe tena ambao unawahubilia watu kwa habari ya injiri lakini kuiishi wekuiishi yuyodimoja tu ya matayo kumi ni kipengele You can never proclaim the good news of neve kwa sababu unaogopa wakijua nimeokoka nimekuisha hapana nadhani hofu yako iwe kwa mtu ambaye anaweza kuua mwili na roho yako pia maana watu ambao tunawatilia hofu ni watu ambao hawana uwezo hawana, wa kuua roho yako ni mwili tu usitegemea sana ukapendwa na kila mtu kwenye hii huduma yaani katika ukristo kama yu a to be loved by e else na kuwa na amani na kila mtu sio rahisi na haijawai kuwa rahisi maana yesu alitukumbushasim atagombaaamkwe mtu baba na mama hivo When was the last time you gave up a because of God? ni lili mara ya mwisho ulisema haya mahusiano basi kama baba yangu ataingilia wangu na mungu basi nitachagua fungu la mungu wangu kama mama yangu ataingia wangu na mungu wangu lakini sisi niwaoga kupita maelevo kupita maelezo jamani naulietela kupita maelezo Ah. sasa wakishajua kama nimeokoka si ndio wataenda kunisema jamani mbele za wazee wa watu wa huko aniite waniseme wa sana na kwa nini huwa unatafuta sana kujielezea kwenye namna yako ya uokovu I mean kwenye maisha yako ya uokovu yako kamaa inawezekana unae mjibu, you mjibu. a nawezekana ukamjibu mtu t kumbe ni roho ambayo mungu anataka uiokoe ikombolewe kwayo maana mungu mwenyewe ametuelezea hapa kwamba kupitia sisi wao watakombolewa hasa ukianza kushuga koti conversation huyu mtu atamjuaje mungu wako stay bold tumkumbuke baba yetu stefano alikuwa alikuwasond to death just because he spoke nothing but the truth na he spoke out of the spirit and not out of the flesh mwanafunzi ampiti mwalimu wake wala mtumwa ampiti bwanawake jifunze sana kunyinyikia mafuta ambayo watumishi wa mungu wako nayo wajifunze tu kunyinyikia siku unaona ameanza tu kujisahau wapi mungu aliko kupitia mtumishi fulani rud ukatubuwatumshwa mungu mbalimbali mnu amewea enye maisha yetu asa ukuona tu umefanikiwa unasahau kabisa na unaota na mabaa unaruka huko juu hata niambia kitu yule yulemaidia lakini haikutoi kwenye nia ya kunyenyekea juu ya mafuta ya mtumishi fulani ambaye kwa namna moja au nyingine mungu alimtumia kufikisha hapo uliko kwa hiyo pia matayo kumi inatufundisha kwa habari ya unyenyekevu juu ya mafuta ya watumishi wa mungu lakini pia inatukumbusha kwa habari ya kuwatolea watumishi wa mungu leo ni siku ya ijumaa huwa tunakumbushwa sana ndani ya mtolee mungu sadaka leo saw ndio huduma ya haipokei sadaka lakini unaroa una, una mtakatifu ndani yako muulize nipeleke wapi sadaka yangu ya siku ya ijumaa uyakai ya msalaba maai u nema ambayo mungu alinipatia alizungumza sana na mimi kwa habari ya siku ya ijumaa k ukiweza ukiwiwa kampe mtumishi wa mungu maji ya baridi leo ibilia inasema kwa habari ya kumpa mtumishi wa mungu maji ya baridi na umesoma kwenye matayo kumi usiangalie sadaka yako ni ndogo kiasi gani mtolee mungu themoe yougiv hem youv yeo ni siku ya ijumaa ishi maisha matakatifu sana ishi maisha ya haya ya uso uwe na haya mba siku kama leo mtu ambaye hata alikuwa ana dhambi aliamua kufa kwa ajili ya dhambi zangu kama siku zote unamwaga tu kufanya dhambi basi hata kidogo uwe na haya na siku ya ijumaam anakuenda anaanomaaa ametuandikia njili nzuri sana kupitia roho mtakatifu wake wamtumsiwakemaay He want us to He wants us, our minds, kwa neno lake lolote unaolijua umelifanya kinyume na mpango wa mungu nambia mungu naomba uni rehemu baada ya kusikia ili neno lako usiache kuomba bila kukoma moyoni kila wakati lakini la muhimu zaidi ishi maisha ya pasayo toba sana sana ishi maisha ya kutubu sana kuliko maisha ya kiburi amen, amen.