shalomshalomwatumishi wa mungu nina oasalimu kwa jina la bwana mungu mwenye enzi yote mungu arehema na neema nyingi atupe kusikia na kutii na kufanyia kazi yale ambayo ameruhusu tujifunze siku ya leo kwa ajili ya utukufu wake sasa kwa uchache sana nitaomba sana tuongelee pointi mojawapo ya kwa nini tunaamka usiku kuomba ya kwa nini tunakesha sana kwenye maombi ya vita sababu mojawapo ziko sababu nyingi na kila siku huwa tunajifunza lakini sababu mojawapo ambao leo natamani hapa ndani tujifunze ni hii tunaamka usiku kuomba ili kukataa kuifuatisha namna ya dunia hii ili kwenda kinyume na taratibu ambazo zimewekwa na koo tunazotokea na taratibu ambazo tumewekwa na ardhi tulizozaliwa na taratibu ambazo zimewekwa na wakuu wa giza hili na mamlaka mbalimbali za ufalme wa giza kwao unaamka usiku sana tunaingia sana kwenye maombi ya vita ili kutangaza your true citizenship kwamba wewe humilikiwi na ukoo wa baba yako wala w mama yako wala waganga wala wachawi wala mizimu wewe unamilikiwa na mungu jambo moja la muhimu sana la kujua katika kuamka kwetu usiku jambo moja ambalo tunaliadhimisha ni warumi kumi na mbili mbili lakini tutaanzia pale kumi na mbili moja kwanza tunaitoa miili yetu kama dhabihu sawa lakini pili tunajiungamanisha na warumi kumi na mbili mbili kwa kuto kuifuatisha namna ya dunia hii wa kuhakikisha kwamba tunasurubisha mawazo yetu ukiwa unazaliwa na ukiwa unaendelea kukua kuna namna ulikuta maisha yanaendeshwa na familia yako maisha yanaendeshwa na wako, watu wa ukoo wako ndugu zako jamaa zako ninaweza kasema majirani zako watu wa tamaduni yako sasa baada ya kuokoka unakuja kuifahamu kweli sawa sawa na yohana mungu nmungunasema mtaifahamu kweli nayo kweli itawaweka huru itawaweka huru maana yake ni nini maana yake ni kwamba unavyoamka usiku cha kwanza unakwenda kinyume na namna ya dunia hii muda ambao watu wa dunia hii wanasema ni muda mzuri kulala usingizi unakuwa mtamu sana kwako wewe usingizi unageuka kwa shubiri maana muda huo upo kazini kuhakikisha ya kwamba unatengeneza na mungu wako lakini jambo kubwa zaidi ninarudi ulikuwa kwenye mazingira ambayo kuna namna uliona watu wanaishi na hu ulidhani ni sawa lakini sio sawa wa unaona ni sawa kusema labda ah, kafolaa unataka kujenga mfano ah, nijenge tu nu rbambilinijenge tu nyumba ya rumbili niambie niishi lakini je hiyo ni lugha ya kimbingu wewe unaito uzao mteule wa mungu ukuhani wa kifaume wewe ambaye ni mtoto wa mfaume je hiyo kauli ni halali kwako kwa unaamka usiku ili your mind ya kuwa nitamiliki tamiliki visivyomilikika achana tu na umiliki kinywa chako kina nguvu ya kudikle kwa adui amekuja kuingiza mapooza kwenye kinywa chako ameachiria ya umaskini unatamka umaskini unaishi umaskini unapumua umaskini sasa unaamka usiku kusema ninaangusha hizo ngome ngome za umaskini ngome za kushindwa kuolewa au kuoa ngome za kushindwa kuza lakini je umejua huu halali adui aliyopata wapi in the first place in your life aliupata siku ile ulivyozaliwa kwenye familia unayotokea maana ina madhabahu yake ninazungumzia familia zetu koo zetu mbalimbali zilizotolea kabla kristo hajaingia kwenye maisha yako ni nani alikuwa anaendesha maisha yako hapa zilizungumzia abali ya dini hapana ninazungumzia ukristo na tofauti kubwa sana kati ya kusema mimi ni wadhehebu fulani na kusema i am a christian a christian ni yule ambaye anaenda kwa mroho na sio kwa mwili ni yule ambaye every single day they are dying to their flesh ni yule ambaye every single day anakuwa transformed kwao unaamka usiku kwa ajili ya kubatilisha maneno yaliyotamkwa kwenye maisha yako kwa kinywa chako mwenyewe na watu wanaokuzunguka mungu anakupa uthubutu wa kufanya mambo makubwa lakini kwakuwa una roh ya umaskini inakuzuia inakwambia hapana huku ni kuchezea pesa hapaauwezi kumilikikitu fulani naw unaridhikamindoamaisha hayahaya sasawe unaamkusikukufanya n kwa sababu hujui haki yako neema ya mungu inasema bali utafuteni kwanza ufaamu wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa maana yake nini maana yake neema imeachiriwa kwenye maisha yako you are only supposed to to declare and it comes to pass unaambiwa kwenye ayibu ishiina mbili ishii na nane nawe utakusudia neno nalo litathibitika kwako na mwanga utaziangazia njia zako kuanzia leo hacha kutoka kwenye kubweteka kujitabilia njaa kujitabilia shida biblia nasema usiisumbukie kesho yatosha siku kwa maomvu yake hacha kesho ipambanie matayo 634 sasa why do you worry about tomorrow wako ndugu zako wangapi wako wazee wa ukoo wangapi ambao walikamatwa fikra zao na mizimu na roho za ukoo na nguvu za giza spirits unclean spirits wakaambiwa kwamba kufanya kitu fulani a kuchezea hela matokeo yake waliondoka kama walivyoingia unaweza ukajiuliza mtu fulani ana pesa sana ni tajiri sana lakini angalia gari anayotumia lakini angalia nyumba anayoishi lakini angalia simu tu anaomiliki lakini kwa sababu hujaokoka na umjui mungu nayemtumikia unakimbilia kusema hapana huku ni kuchezea hela Where is it Where is eeis mkristo karama yake ni utajiri waulize mamajusi walibeba nini kupeleka kwa baby jesus mungu akikuangalia anaona una maana amekupa kutawala lolote lile aliloliandika utawale unalitawala sasa je ile damu iliyomwagika pale kwenye ile bustani ya gethemani ilimwagika kwa ajili ya nini maana ardhi lifungua kinywa ikanywa ile damu na laana ya kula kwa jasho ikakombolewa leo hii alitundikwa juu ya mti ili upate kuwa tajiri katika umaskini wake na tunaongelea utajiri wa aina tofaut tofauti kuna utajiri wa roho maidia yaani wewe unaweza ukaonekana you dont have anything lakini you are so rich in your inner man yournman diapriawarria renew your mind anza kuanza kujitamkia ushindi anza kuanza kujitamkia utajiri anza kuanza kujitamkia kuwa unaenda mbio kama tai sasa tutaingia kwenye maombi kila siku ya vita na kuhakikisha tunawachapa fimbo hao watesi wetu lakini utajiona mbona sisogei kinywa chako kinatamka kina nini ah, m hapana s shazoea kuvaa zangu baef sit basi siwezi nunua bls ya shingi efukmi midi na unamwona naevaa b ya shingiefu sab anachezea hela kwa saabu shazoea kuvaabya shingi efu mb uwe kaka ambaye huko hapa ndani ushazoea kunua viatu vya shilingi elfu ishirini anayevaa viatu vya laki mbili anachezea hela kwa nini kwa sababu bado umegoma kue mind na kuanza kufikiria kitajiri huwe ni mtoto mfalme the king of glo anasema kila kitu mamlaka zote amepewa yeye ombeni mtakalo nanye mtapewa na mungu analiangalia neno lake ili alitimize kwa nini unakubali kutekwa ufahamu wako na nguvu za kisa kwa nini renew your mind hakikisha you are renewing your mind anza tu kujiuliza hivi mimi how how much much getting paid nnavaajec making sasa je yeah. unafanya maombi mungu akutajilisha lakini ulichokuwa nacho kidogo umefanya nacho nini kuna maisha ya umasikini na kuna maisha ya bet ni vitu vilivi tofauti maana yake kuna ruha ya ufahamu ambayo inasimama kwenye kusimamia bjet ya maisha yako na kuna rua ya umasikini ni vitu vilivi tofauti kuna mtu hata kamauna chochote lakini mtu akikuona na saa jamani amebarikiwa amebarikiwau kaka amebarikiwa kumbe hauna chochote i know someone in my life i encountewithhim i had an encounter with him. I and my husband we thought this person is rich like no bad business when we met him when we knew his story it turned around different presentation yake ilikuwa ni ya kitajiri lakini kumbe hakuna so t onu thene d hat anza kusema mtu akikupiga unaendeleaje sio ah, s tunapambanahivohvlmbni pambanaji ni mpambanaji unapambanapambano una gani ambano lilipambaniwa pale aa na aliangushwasi mfamwamjlauaambanambaa Ah, hey, tunapambana tu ah, usija tuausijaaise mambo ni magumu lakini hivyo hivyo unajitangazia mambo kuwa magumu na yatakuwa magumu mpendo ukipigiwa simu na mtu shalom shalom maana ya shalom shalom shalom unaendeleaje maidi as ah, nimebarikiwa sana abe ndio nimebarikiwa sana We, sisitun shida ninyie mimebarikiwa jamanis na shetani anachukia huo ujasiri hu ujasiri wa kupaingia patakatifu anauchukia kumwamini mungu aliye ndani yako na kujiamini katika yeye shetan anachukia unaendeleaje Mm -hmm. sio wengine ndo tunapambana tu na maisha sawa thats your portion my portion is not like that my potion mwenzako mi uko, blessed and highly favored and i cannot li o oh, ni blessings na mungu let them ask you hii ndio maana i give you the peace the peace that supass all understanding amani ambayo mungu anatupa ndo hiyo acha kutumia mdomo wako kudiklaa udhaifu unaamka usiku unaitisha siku yako unaingia na aposto tunaomba wote maombi ya kuvunja na kuharibu tunaharibu hizo ngome za adui hayo maneno t lakini ukiamka asubuhi you are your uun simu ya kwanza tu jamani huko mnaendeleaje jamani awe ah, acha tu ah, mambo magumu sana huku tunapambana hivyo mungu anadalaneli dwn unamomba mungu akupe pilau, pilau. atakas nasiolevo ya pilauwysa dad alkua nasima ya chio, blessed blessed highly by the most high eh, you are blessed? yeah heh ah, si ongera zako sstnaamani sawa kila mtu ana kikombe chake alichochagua ni maisha yake mimi nilichagua kubarikiwa mimi nilichagua kufanikiwa mimi nilichagua mafuta yamiminike kwenye maisha yangu yasikauke i dont know about you abouyubt I... As for me and my household we are blessed and highly favored. unaanza kuangaika mchawi ni nani anayekuloga wakati mwingine unajiloha mwenyewe unajiloga mwenyewe kwa kamaanabilisa umetegwa kwa maneno ya vinya vyako tumetegwa kwa maneno ya vinya vyetu mauti na uzima huwa katika uweza wa ulimi na hao waupenda watakula matunda yake unatangaza nini unasema nini daudi alimwambiaje goliati mpaka goliati akasema huyu anaweza akanisemesha mimi huyu anaweza akanitamkia ya maneno mimi dos he know who i am my friend i don't know who you are ae i know who you are but i know the god that i save sometimes unaumwa tu kidogo lakini to lakinitotha mpaka shetani anahakikisha sasa inakuwa ni infamity ya, ku, ya kueleweka inalif samtims unaingiwa na uchungu sana unachokipitia yaani unampa shetani maarifa na utukufu wa kutosha wakumwambia hili uloliachiria ise uko vizuri unampa credit <laughs> kwamba hili jaribu ni lenyewe hujakosea kunipa hili jaribu you confessing with your mouth ni siri za ufaumu wa mbingu au ni maneno ya dui unakiri nini na kinywa chako ni baraka za kimbingu ni kawaida wa ulimwengu huu kwa sababu watuwengu wa machezow ah, vipi unaendeleaji anaogopa kusema nimebarikiwa anaogopa ah, kusema i am blessed and highly favored. kwa sababu nitalogwa na wewe unamjua you know yeah? una mungu wako una ni somo ambayo linaendelea mungu atupe neema ya kuendelea kujifunza kwa wakati mwingine lakini kwa leo naomba niishie hapa usiamke usiku ukacheza anza kuweka mgojezi kwenye kinywa chako mwombe mungu akuwekee mgojezi kwenye kinywa chako kuwa makini sana na unachokitamka kuwa makini sana na unachokidikle na nandio maana ubilia inasema wana wa giza wana busara kuliko wana wa nuuru utasema mm, shi isbstin ah, yule mtu ana busti sana that gue kaka yule aanajibsti no they know the principle whatever i declare with my mout u kame topas wa na diklar nini kushindwa we unadiklia nini kawaida ulimwengu huu yaani wewe na watu wa duniani hamchekani wao hawamki usiku kuomba lakini wewe na wao hamchekani wao hawamki usiku kuitisha siku yao wao hawamki usiku kusema sitatamka kitu chochote kinyume na mbingu inavyosema wewe unatamka kinyume na mbingu inavyokutamkia mbingu inakwambia wewe hivi wewe ni mbarikiwa wa bwana umebarikiwa wingi hapo umbarikiwa baraka zinakufata hapo nyuma lakini na maombi asubuhi nimekuwa na siku mbaya sana leo endelea mtumishi today inawezekana kabisa hukusikia majibu ya mambi yako lakini my friend unapumua maanayake breath. Breath are taking in anaama umemona mungu kwa hilo sipumzi your enemies, enemies. hata washangazwe na utukufu wa mungu kwenye maisha yako hata washtuke wasema umewezaje ili wakuulize unamtumikia mungu aina gani ninatamani kumjua mungu wako inatokewa mahali ifike ifike hapo kwenye maisha yako watu wa, wapambane kukutafuta kwenye maisha yao waseme tunatamani tu kumjua mungu mungu wako huyu ambaye wala kukuacha kila inapoitwa leo niwatakie njema niwaombe sana tunaoingia kwenye maombi usiku unaingia kumwomba nani pengine hata ujue mungu ni mungu ni uuanmn pengine hata you don't know yudono hofu this god is pengine bado ujajua nguvu aliyoyachilia ndani yako hiyo aliyo semu unaweza kuhamisha mlima huu na ukaamba katupo kule na ukakutii kuna jembo gani ambalo usioliweza kwa kutumia kinywa cha mfamo wa mane inawezekana ndio unaamka kwenye maumbi saa sita uko tayari saa saasaba uko tayari lakini unajua kwa nini unaamka usiku lakini je umekubali to ndio unaamka usiku lakini uko tayari kubadilisha akili yako na kuanza kufikiria kama wana wa mbinguni wamiliki na sio wamilikiwa tutaendelea na hili somo kwa neema ya mungu lakini kwa leo ninaomba niishie hapo amen amen amen neema ya mungu ya roho ya ufahamu ingie ndani yako na ikusaidie uweze kubadilisha mawazo yako mfumo wako wa kufikiri na hatua zako kwa ajili ya utukufu wa mungu amen