kiwa leo ni tarehe 4 mwezw1 waa 2 kichwa cha somo letu la leo mara nyingi kidogo napataga tabu ya kuweka kichwa vizuri maovasia wakati wanatusaidia ku- kushea mafundisho haya wao wataangalia kishadiani kitafaa zaidi lakini ni vita baina ya mwili na roho ni vita baina ya mwili na roho kinachotokea ni kitu kimoja leo hii mimi na wewe bado hatujajua tunamhitaji mungu kiasi gani kwenye maisha yetu ni hatua moja kushiriki ibada ya jumapili na mtumishi akamaliza akasema amen bwana kubarikie na kukulinda bwana kuangazie nuru na ukapokea baraka na ukaondoka that is not christianity christianity begins when you leave the church what are you doing in thes six days of a week hizi siku sita unafanya nini hapo no ndo ukristo unaanza maana life begins unakutana na roho unakutana na mwili na biblia inasema vyote vinataka your attention wala huwezi amua mwenyewe unachotaka kukifanya either roho itadisidi au mwili ita decide you cannot decide on your own sasa leo hii ukishaona you are not excited na mambo ya mungu you have your own God. ambaye ni the flesh. the flesh flesh he a imekuzidi nguvu kuwa nauhakika kwamba huwezi kosea ukachukua chupi ukavaa kichwani unajua chupi inavaliwa kiunoni huwezi kosea ukachukua tshet ukavaa miguuni unajua protocol ya mwili lakini je unajua protoko ya roho huwezi kosea ukachukua miwani ukavaa mgongoni kwani ukosei unajua protoko ya mwili lakini je unajua protokol ya roho hili ni swali la muhimu sana kwa mkristo yoyote kujiuliza nikiwemo mimi je ninajua protoko ya ulimwengu wa roho kwamba ninajua imenipasa kuomba bila kukoma mwaini wangu hata nikiwa naongea sasa imenipasa mtu wangu wa ndani awe anachemka maombi je ninajua ya kuwa wakati ninaanza kuomba ni mwendelezo wa maombi ambayo kwanza ninavyosema father in the name of jesus maana yake kwamba in my heart kuna mambo alikuwa anaendelea anapita mara ya sabu mara ya saburi ndivyo mara kutoka mara mwanzo mara mata yani inapita mara asante yesu asante yesu asante yesu and neniabigina anzia pale kwenye asante kwenye damu kwa kila hatua unaoipiga kila siku huwa anasema mungu iko tayari kuanza na wewe hata leo He is ready to you as ou baby changamoto ni woja tukisogea mbele za mungutni kama watoto lakini kialisia ni watoto si ndiyo tumsikie paulo kwenye wagalatia anatuambia nini wagalatia tan kumi na saba tutaisikia kwa lugha ya kiswahili mara tatu na tutaisikia kwa lugha ya kiingereza mara tatu pia Saba, ikiwa leo ndilo neno ndilonoetu a msin wagalatia 517 sante yesu kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata kufanya mnayotaka gti 7 kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata hamwezi kufanya mnayotaka wagatia 7 kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata hamwezi kufanya mnayotaka wa galatia 517 saba. kwa sababu mwili hutamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata hamwezi kufanya mnayotaka nitasoma galatians chapter five verse seventeen for the flesh desires what is contrary to the spirit and the spirit what is contrary to the flesh they are in conflict with each other so that you are not to do whatever you want tarudia for the flesh desires what is contrary to the spirit And the spirit, what is contrary to the flesh. They are in conflict with each other, so that you are not to do whatever you want. For the flesh desires what is contrary to the spirit, and the spirit, what is contrary to the flesh. They are in conflict with each other, so that you are not to do whatever you want. amen amen hii ni ni scripture ambayo ni muhimu sana kwa mkristo awayo yoyote kuijua maana nyuma yake kuna siri kubwa sana sawe biblia inasema kwa sababu mwili hutamani kwa sababu mwili hutamani kushindana samani kidogo nitarudia kwa sababu mwili hu tamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hii zimepingana hata hamwezi kufanya mnayoyataka ukisoma okay, enesis 6 wakati mungu anafanya uumbaji wa mwanadamu kuna kauli mfaume wa mani aliitamka human beings in our image to be like us kwa leo tutaishia hapo na ukarudi ntazamani tufungue yohana 424 yohana 424 yohana 424 yohana 424 biblia inasema mungu ni roho nao wamwabuduo yeye imewapasa kumwabudu katika roho na kweli ukirudi huku anasema let us make man in our own image kwa hiyo kumbe mimi na wewe ni roho sindio na siku unazaliwa ulichukua mwili kwa mama yako sindio kwa sababu biblia inasema kabla haja katika cumbu alikujua ina maana haya mahusiano ya mwanzo moja 26a yalikuwepo baina yako we na mungu mlikuwa mnazungumza katika roho sasa leo hii umesahau your identity kwamba wewe baba yako na mama yako sio mwili ni roho si mungu ni roho ndiye mm -hmm. aliye mzazi wako wa kwanza lakini kinachotokea you you disobey him and you obey be im yani, efamilia ambayo ekuadopti wewe ambao ni mwili lakini the first relationship that you had with god sick. With you, brother, Where, are we in the same page so ego said let us make man in our own image he was speaking in the spirit because god is spiritugod issirit sasaw na ndio maana mm anasema -hmm. mungu ni roho si sindio nastuna mwabudu katika roho na kweli yote so what happened kichotokea kwenye bustani ya eden <coughs> satan introduced something new power of the flesh upon your life ambayo sasa ilimwovawemu mama yetu kwa kupitia last of the flesh last of the eye and pride of life ikamwovawemu mama yetu so connection na na mungu mungu ilikata pale hmm? maana tianiomaanamusiiaaaio kwamba he he he he is is is present everywhere when he said adam where are you? Sio kamba, he didn't see him no this one tumesoma jana kwenye macho ya bwana mahali mbaya no he didn't see him on his throne kama roho katika nafasi ambayo mungu aliitamka kwenye matao 6 hakumwona mtawala tena alimwona mtawaliwa ambaye anatawaliwa na mwili That's said where are you we cant find you in our cabinet uko wapi so when jesus came he made sure ame bring it back to us sanship na dotaship kwa mungu kwa habari ya roho na ndio maana akaja katika mwili mwililakini alivyoondoka sure, man ili muweze kuongea lugha moja mojahasa kinachotokea siku ya leo kwangu na kwako ni nini The flesh is overwhelming you. What you want to do is not what you do. Why? Because then the spirit wants you to do the will of God, which is the word of God. Which is the word of God. God. It's lakini you ontra you follow the last of the flesh sasa leo hii wewe na roho mtakatifu hamwezi ongea lugha moja aslonas maisha yako yana kelele nyingi sana za mwili and who is jesus to you You really have no idea. You do not embrace the sacrifice that was paid on the cross by this man for me and you. Paolo galatia. How come are you easily forgetting the power of the cross this much? So the covenant between us and God was broken on that day. when our mother umoh sindio mm -hmm. wenthe fleshh sindio lakini the son of ofman came to s tha ioshi sindivo mm -hmm. sasa leo hii mimi nawewe maana hiitunazirekodi ukitoka hapa tutapray sana kwenye youtube channel mapema tuweze kuzisikiliza leo hii mimi nawe you don't know the word of god and it doesn't bother you how can you him? how he ani h the flesh be put in its position kama huna msingi wa neno la mungu mfalme wa amani alimshinda shetani kwa neno ndio kuna damu ya thamani ndiyo kuna mafuta ndio kuna chumvi lakini nyuma yake kulikuwa kuna neno alijua alijuaerno alit Munaela sijui shetani alitamka zaburi ya 91 sindio lakini kwa makosa leo hii unajua alisema uongo kwasabu unajuaburia 91 in your life never underestimate the power of satan unless you are equipped enough alikuwa na audacity ya kumjaribu mwana wa mungu ni nani asikujaribu unavoingia kwenye kukaa na una a kabisa kuanzia umesema pale kanisani mtbwana kubarikie na kukulinda bwana akuangazie nuo za uso wake ukasema amen ukaondoka pale ukafunika na bibilia ukaenda ukaweka pembeni hivi ala unasema you you you you you are are are christian not and you are joking big time you don't know know what is going on in the the the spiritual realm. if only you could, know, you could equip yourself with the word of the lamb so hapa hapa anasema hata we kufanya na apa, pia kwenye wakorinto. what I want to, the ah, no to kwani ah, no time and energy kila siku kuamka kwenye makesha ya maombi a usiku ukaaz usiku kila siku unakesha usiku una shida lakini kabla yesu ajabeba ule msalaba alifanya nini na imeandikwa kwenye luga t kila siku nasistiza jamani jiulize tu mfaumo wa amani kabla ajabeba ule misalaba, alifanya nini? alituandikia akasema mtu akitaka kunifuata mimi naajikane nafsi yake alafu abebe msalaba wake kila siku anifuate as kabla baba ajabeba msalaba alifanya alifanya nini nini baba alifanya nini, alifanya nini? alikesha akaomba angalia sasa watu ambao mwili uliwazidi nguvu waliolala baada ya kuamka na kukuta whatever is going on they reacted out of the flesh, na out of of the the flesh a ndomaana no mmoja akachukua panga akamkata sikio mtu akamkatasko si sindio lakini lengo likwa ni kuua kabisa vita ya roho w unapambana unapambana na mwili asaume kama mkristo imekupasa kila siku uamke usiku kwenye maombi ya makesha kwa sababu hu msalaba huwezi kuubeba mwenyewe unahitaji mtu kama simon mkiret ambaye ni mtakatifu akusaidia kufikisha inavofika jioni siku inabadilika inavosaa usiku siku hii siku liimalizaje ni lazima uitishe siku yako maana no, maana adui anasema utafika mpaka hapa lakini na yako yako kwani wakati umelala unakoroma wanakupika mwili anaan eo hii mwezi wa 8n iliani si a mwezi wa ulikuwa ni mwezi wa zaburi ya si 9 mm -hmm. mwezi wa zaburi ya, moja, wa kumi ya moja, but you you don't know it and you are comfortable a huna shida yoyote ume relax. And disturb you that's not that's not christianity the god that we know ana huyu baba ana baa usijidanganye Quit kwenye maisha ya kuambiwa receive na unasema una unaai huwa muujiza kama udongo wako hauna hata hiyo rutuba mpanzi aliangusha mbegu si sindio alipanda mbegu lakini udongo mmoja tu ulisurvive leo hii huna neno unapitia kwenye changamoto unafocus kwenye ile changamoto kwenye changamoto ni nani? kifo cha yohana hakikumzuia ya binamu yake yesu kuendeleza gurudumu la, la si lauou Mm hia -hmm. nasemaa kila siku kama ume sign up kwenye prayer warriors ukafikiri umeingia hapa kutafuniwa my friend hakuna mtu wakutafunia utaamka usiku utakesha utaomba utaomba mwenyewe utasoma neno la mungu na utamtafuta mungu kwa sababu unaenda unatafuta miujiza inaishi ndani yako roho mtakatifu ndiouh wa deliverance wa wachochote unachokitaka lakini upati maana amwongee lugha moja mwili na wewe no yeah. you ndo we we wazazi wako hawakusimama kwenye nafasi zao wazee wako wa ukoa wa kusimama nafasi zako haimaanishi na weo usisimame nafasi yako kama mkristo ikumbuke ukisema bibi yetu elizabeth ndi aliyekomboa huu ukoo kwa sababu alisimama imara katika maisha yake ya rohoni leo hii uko wetu hauna laana hatahii utakumbukwa vizazi na vizazi lakini nani natakia kukumbuka kwa hiyo nafasi unaoipa mwili ikuumize leo una miaka thelathini una miaka thelathina tano una miaka ishiri na tano una miaka ishirini mambo ya dunia hii unayajua kuanzia mwanzo lakini the word of God, hata mbii ukiamsha asubuhi hatasmbili who huwezi unaumwa hujui usimame wapi umekutana na atak hujui usimame wapi una jambo lake la kumwomba mungu hujui mtumishi naomba nisaidie mtu jamani hawa watumishi they were made to leaders and not to feed us almost everything when will you grow up na lini takuumiza kujiangalia ukasema mbona mtu ndani amekonda unahakikisha unakula milio mitatu kwa siku lakini neno la mungu hakuna tukiamka ye maundi amekesha usiku akitusomea pale uh, akisasema ma16 imeisha kwisha umefunika tena tena kwa muda wako tena. lakini instagram business business business facebook it's your business. movies it's your business. and you say you say are a christian na no, unatafuta nini tenaa nyumba za dunia kila siku naimbaga hicho kitu jamani hauwezi mabwana wawili hata siku deceive yourself sui tunamtumikia mungu ayo ha ufununatau anacekecha hivi anajua, ini, vugo vugo, anajua ini baridi Juhu tumesoma kwenye matayo 1 kwa habari ya ngano na magugu si sindio mm-hmm. mungu anachukua magugu anaenda kuyachoma moto usifikiri hajui you can deceive anyone but no God. but no God. no God, no God not God we will reap what we sow. at the the end of the day jana tumesoma kwenye habari wenye leo tumesoma matayo si mm-hmm. sindio okay. amesema tutalipwa kwa matendo yetu endelea kukaa ukasema ah kuna grace bana ukasemakunaa nikifanya amb haina shida kesho yesu atanielewa mwombe sana mungu akupe hekima ya kuchambua neno lake na ukajua akisema grace grace, grace grace manake, grace grace anamaanisha nini nini nadhani nadhani kuna somo somo la hapa mungu kwa habari ya alisema nini tumefika mahali mwili na dhambi imetuzidi nguvu mpaka tunaiakisha tunaipampa vizuri dhambi unaishuga koti dhambi ili sionekane kama ni dhambi hata lini utatafuniwa hata lini utakubali kupelekwa na dunia hata lini utasimama hapa usijue unachokitaka yani usifanye unachokitaka hata lini mwili utakupeleka ro, ro irah lakini mwili ni dhaifu leo leo leo tuko ya ya ya maombi ya tunafunga eh? siku ya pili. siku kinywa kinywa pili na hata leo, siku kwenye makesha ya maombi tuliomba sana kwa habari ya uongo na no maana mara nyingi sana naongea jana na, na, na, na most of the times maombi yako mengi ni kutuombeage because ongo en when you you become with with god you have no problem with him tumesoma a oaoithimumesoma mihari bwana 6 nayu na wasio haki bali husikia sala ya mwenye haki hakimihari 1529ya mission ya prayer warriors yasiju wakati ya unajiunga na hii mission ya prayer warriors yasi kama ulisomaa pale kwenye bayonatuma ile mission ili mtu asija akajua hapa nimekuja hapa kucheza uh, mission ni warumi kumi na mbili moja mpaka mbili kuhakikisha kwamba mwili unakuwa una subject kwa roho kuhakikisha kwamba mwili unakanyagwa na nani na roho paulo anasema nimesulubiwa pamoja wala si mimi tena bali kristo i uhai ndani yangu na uhai nilionao sasa katika mwili nao katika imani ya mwana wa mungu ambaye alinipenda akajitoa nafsi yake kwa ajili yeah. yangu so yanuuata usiku kwenye kufanya maombi umesulubisha mwili ule saa wenyekufanya maomb usuubsha uusinwa sasa m scheo ia sko tu katika jina la yesu. Jina la yesu yesu katika jina every single day na hii yote ni ni kwa kwa sababu ya my friend ni kusabia, you you god to be there for wakati uh akati nabibamsalab unamfata unafataaloifanyayee hey. siitautokea mate mepigwa lauso ukat umatemeamata atukuona wa mbinguni akarudisha coffee. no kwa usiku yake. Tisha, siku yako ovesia kupigia simu kukuamsha bwana amka kuomba mungu tumngu kwa, kwa, kwa, kwa sababu ya huyo uooesa maana leo nitatembea kwa ushindi na lolote taka uja mbele yangu ntaiweza isaiah anasema kwenye aisaabaaaaiaba 32 anasema upitapo katika maji mengi nitakuwa pamoja nawe na katika mito haitakugarikisha uendapo katika mito hautateketea wala mwali wa moto hauta. tuna baba zetu meshaki, na kwenye ile tanuru ya ya moto hata harufu moshi zetuaaharufu yashi aia namnuanachokusudia kwamba utapita kwenye ile tanuru ya moto leo lakini with you you my dear <laughs> you are the one na taawewe ya aiho langu ndio maana ya kuamka usiku na unavyolala wazazi wako walilala wazee wako babu yako baba babu yako mzabibi yako wote mz walilala unajua unachokipitia usinge kipitia only wangeamka tunamtumikia mungu wa hozea 46 anasema watu wangu wanaangamizwa kwa kuwa wewe umeakataa maarifa tufungue ozea 46 leo hii unanywa kikombe ambacho kimesababishwa na watu waliokutanguliwa kushindwa kumtafuta mfaume wa amani kama ilivyotakikana watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa kwa kuwa wewe umewakataa maarifa mimi nami nitakukataa wewe usiwe kuhani kwangu mimi kwa kuwa umeisahau sheria ya mungu wako mimi nami nitawasahau watoto wako leo hii mimi nawee tumesaulika mbele ya mfame wa amani kwa ka sababunii kwa sababu a saauyai unakataa aarifa ya exactly. Una kimbingu unasahau uliingia kwenye covenant na mungu kwenye wanzo moa26 alivyosema natumfanye mtu kwa mfano na maana akasema adam adam where am you uko wapi alikuwa si mwoni no his spiritual eyes could never see hishim aymoe because he was not found in the spiritual hei Arise chomoka hii tumerudishiwa ile identity tena na nandio maana yesu akasema unless you are born again you will never enter the the the the the kingdom of heaven i am the way way the way truth and the life, the life. The way, only way, is jesus christ and by submitting to his will ninyi mkika ndani yangu na maneno yangu yagweka ombeni lote mtakalo mtakalod mzabibu unaozaa sana ni ule ambao uko equipped na ukonanini la mungu hii leo ichukulie kama changamoto wengine hapa toka meingiaa toailioanza emba lakini mpaka leo tu ukiulizatu hata maneno matatu tu ya biblia kuya utaomba nini moyoni ingalikuwa huna chochote uwa emti mimi nawewe tutaomba nini kama tuko empty we have invested so much energy kwenye vitu vya dunia uwa nafundisha kwa uchungu sana usiku nikasema raiti kama mngalijua watumishi wa mungu the moment you close your eyes nothing you have y havemata yuko huyu mmoja ambaye anakutambua leo kwa jina lako savilini na hata ukafuma macho atakuita kwa jina lako sailini lakini siku nimeingia kwenye ile ri ntasema marehemu savilini lakini be bothered ladunia, mm -hmm. na dunia mm -hmm. na na mawa yake mfano best friend wangu harusi yako si spice na yako mwakani mda kama ushasahau ushasahau you understand siku unajifungua mtoto wako sio sasa hivi na ukimwangalia tena ni watu wawili tofauti the the joy joy that that you had that day it is not compare, compare na theaaaa hivi yuko tu pale ni mtoto wangu yes maisha anaendelea lakini sio ile joy ya kukamata kichanga ile siku ya kwanza we both know that Manake, everything on this earth it is temporary it is and unless you you know whatever is is going on in your life it is temporary You'll be only fighting the wrong battle. every single day vita vya roho tapumana na mwili mke wako ameleta shida nyumbani wee tena unaruka na biti mume wako ameeta shida nyumbani unaruka na wako shida na bit linasema nini mejifunza sana kwenye warriors about a wife eh? yu a wife na tuna ile husband rudieni sana ili mtu ajue kuna mda mwingine usikurupuke roho za kuachana na kuachika roho za zaos ziko kwenu lakini mwenyewe tena uko kuhakikisha unazipa soda unazipa maji zishibe nyumbani kwako unajua kabisa kwenye familia yangu kuna roho ya umaskini lakini we mwenyewe kuamka tu asubuhi kukimbia kwenda kufanya kazi za watu ambazo ah, mungu amekuamini akakupa hiyo ajira nasemabosi nanibosi anamdomo sana umesoma warumi kmi natatu wwe msujudie mungu He? acha kuusujudia mwili acha kuusujudia wagaratia 7 kuanzia leo ikukumbushe kukaa mbali na habari ya mwili hacha roho wa mungu afanyi kazi yake kwa kupitia roho yako wewe hizi hizi mbili zinaongea logha hii wakati mungu anasema kabla sijakuumba katika tumba nalikujua inamana you had a with God, spiritually. kwa baba yangu hussein niliingia na kwa wamamaangu bahati nilichukua tu mwili saw yesu alichukua tu mwili kwa mariam lakini roho yake tayari activated in the spiritual tayariish na ndio maana naona yusufu unaonausufnnahouja niichi well, you don't know, but this is coming. Hey, relationship yako na mungu it existed before you came here na ndio maana when you close your eyes it continues anasema po vita vyetu si vya damu nyama kwa sababu gani sisi sio si, watu wa damu na nyama yani sasa wane so eni again unatia muhuri wa kusema sasa I'm back. I'm back. I'm back. ndiye yeye aliyetupa access tuliozuiliwa kwenye mti wa uzima tuzuliwa sasa leo hii kuna kunafunuaanasema tunaruhusiwa kuingia kwenye mti na kula matunda yake kwa kupitia nani damu ya mwana kondo wa mungu basi kama ndio unadharahu mtumishi wa mungu anayoongea na wewe basi hata uwe na aibu kidogo kwa watu kama paulo ambao walipigwa viboko akiwa uchi kwa ajili yako mi na wewe pantang wakorinto anachapwa viboko uchi basi kama basikamaunadharahu watumishi wa mungu kuwa basi hata na aibu ya damu ya thamani ambayo ilimwango na mtu ambaye alifanyika kuwa dhambi ambaye hakujua dhambi ni nini kuanzia leo as a prayer warrior challenge yourself kute kuelekeza sana akili yako na ufahamu wako kwenye mwili utakushinda hmm? utakushinda kwa sababu mwili haushibagi hautosheki si liaushibagi ha? autoshek hautosheki na maana utajiona nguo jana lakini hata aibu unajua neno moja tu kwenye tunyebba mungu akasema iwe nuru nuru na na ikawa nuru. mwanzo moja tatu umemaliza mbona nguo unabadilisha maneno ya mungu pia jamani Kwa hata na aibu kidogo au leo jichallenge basi udi nyumbani una nguo ngapi ngapi unajua maneno mangapi ya mungu hamna kitu Mr. jonathan tuko pamoja shalom nasema nasema ukweli kila siku mimi mungu hakuniagiza hapa nije ni oh, so, nilikuwa namwambia mwislam leoiia wangu nikasema gejua neema ambayo iko hapa ndani kwenye hii dini mnasema ya nasma sana mnajua neema ya damu ya mwana kondoo ngenenyekea a mpaka mavumbini nge kama yule jamaa mwenye ukoma akupiga tu magoti alisujudu tena unaingia hivi hivi kama mdada uko zako unatubu muulize alisujuduu unatubuuliemaalifaan kwenye maombolezo nenda kajifunza kidogo namna kutubu mashetani maana no when they thed with god akasema tupeleke pale kwenye kundi la e si sno akasema do that kwa umoja wao da aawaauudu kamele ya kimbingu tutasimama one we wanaanguka kwa mfa mbele ya ya ya wa mara mwisho mpige magoti you can't even kwa ife, nguvu habari ya mfaume ya vita si maot utaomba unavyotaka kuzunguka mpaka uende pale pale upige hivi hivi ni wewe. Lakin, atoba, na na okay? mungu, ni lakini huko huko na na nguvu mungu mungu nani sasa hivi, siko kwenye ndugu zangu uko ambaatakazanguaakotaikutata michango ya kuniuguza mimi ninani nambne namaombe wakushukuru tena baba ninakushukuru amen weni mwema yesu weni mwema unamtumikia mungu anaitwa rioboos mungu awezaye wa open open open your eyes. Open. your eyes open. my anaitwa ziba barakatia karama yawe yeye mungu ni mungu awezae yote hakuna aliye kama yeye na asubuhi hadi jioni cha cha kwanza ujui thats not a problem lakini pili hata ukinena kwa nini mtu alieshupaza shengo yake asisikie sheria hata sala yake sarayake nicukizo ndo kituhoagombanana paulo na makanisa mengi Lata leo taoalea mfano kasa, babe hivi paulo angekuwepo leo haya makanisa yetu ingekuwaje nikasema mungu wangu sio viboko tungechapa ifike mahali ukweli what is a true gospel? a true true gospel gospel hailei wasengenyaji hailei waongo hailei wazinzi ongea ukweli uwekwe huru utadaiwa acha kupampainbrahsiu tua pamoja mwambie tu nani Mrs. nani Mrs tu tu ukweli this this one one we need to repent together this one is leading us astray Mateo, saba, moja, ni wale wanaofanya mapenzi ya ya mungu watapita kwenye hile, tu, ya Sawe, kwenye ile ile njia atukmbke p watapta wetwen na sio wale wanaohubiri sana sijui sijui hata hapa nimekaa mungu sana nini ifananiiatamba my friends thank you for winning winningsour for me oh. batmi and you we were never speaking the same language your life was full of pride ikuumizo sana kama unaijua namba baba yako kwa kichwa lakini zabuliashinatu ujui na umepewa mwezi mzima wamwezi wa nani huijui mwezi mzima wa mwezi wa tisa umepewa tu useme zabuli atiimoja huju mwezi wa kumi mzima msiba jamani huu ni msiba na ikuhumizi sana mtu anayetoka huko ambaye hajazaliwa ndani ya nyumba the hizosin like me coming here knowing a lot about your god the one that hat yabe wit toka ukiwa hapa mpaka leo alafu watu wnakuja wanapita wanaendea mbele umekaa tu pa kwa lazima nikijua tu neno moja inatosha yesu alitumia yodi hizi to satan na so hiyo tu tu tu shetani asa katoka katoka rejection rejection rejection in in his own home eh? mm -hmm. katoka tu. Rejection in... so, uh... of rejection. Kasa, of ho thtaykumwachaaantuemalizpale jagwanikatokathiskatokatuajakawaiis o brothe kazini wako uko uko beajifanemjana so, mm -hmm. so, mbo yakula suuiizige akalie kule kichwa kaa nakichaa sasa wakaja wazee wa makanisa w wazee wa masinagogiw aasea tukamshike yule maana amelukwa na akili tukamsaidia baba baatalivosema ndugu zangu na I, because these ones don't know me ues pengine wakae na mama ao mariamu awaambie ukweli who am i i am the great i am kala makasia yawe thats who i am. i am you don't know god lakini your fleshly desires they are up hey, hey, hey, I have to make sure i have to make sure na kiatu kizuri nasuruani nzuri ninukie vizuri lakini mtu wako ndani ananuka if only it could be to you ungeona ni mauti. Iko ndani yako yako mtumishi siku amna nitatafuta tu mwingine ngoja kenye kwa mtumishi fulani umepokea sawa it it is is one thing to receive, eh? but it is thing to to to receive but another keep your miracle mm. ask the ten people. the people na ukoma happened them went by see there? Mm. Like only one ndo mungu alimzungushia ukigo kwamba huu uponyaji hauendi mahali aduhi harudishi kitu hapa na nandio maana leo hii soela delivered na one spirit kesh naamka nyingine huu na udongo mzuri neno waliko ndani yako neno ndani nenoapokeasiapokea mj- m- muujiza wote tu tutolee mfano wa simu wote osi tuna si simu sii simu hapa sawa tuseme ndo mene si sindio yeah. hii simu itachajiwa itafika00 een baada yaaca ake aliyejaza ile sm cai ni chaja ya simu ulionunua nayo sindio hmm. alafu anainuka una jama naitwa bani this one is your powerbank power na unahakikisha your yopowebank inakuwa loaded all the time when you need it youed plug your phone hmm. you might be far away from home right you don't have your si sindio hmm. lakini your yorpowerbank iko kwenye your ynbug au iko kwenye mfuko wako wa suruali you go <laughs> this one is your power bank making sure kwamba you with your father in heaven wa mahali kokote popote uliko wanakutumia kombola kutoka na aliye ndani yangu ni ni mkuu kuliko katika linarudi asa kwani yule yule mchawi ni mchawi sana labatumtafute mda fulani hawakupati so this one mrs musiba is a When your phone is running dry, out of charge, you plug your charger, but when you are far away from your charger. What does it help you? The word of God. I release healing upon you. In the my name of Jesus, receive your healing. Amen. I receive my healing. nakua asilimia ma sasa ukianza kuondoka pale nyumba yoyote maana yake mtu ukishaombewa mapepo akishatoka nyumba inaonekana sasa sasa lets go back yangu moja haijatosha pengine inaonekanafakeo tu wa uongo ten we waasira njoo we wakiburi njo we wawizi njo we wauzinzi njo the spirit of jo kwa umoja wao walimwambia tuna kusii utupeleke wapi hmm. kwa wao lugha ya mbinguni mungu anasema tushuke maana haa watu wanaongea lugha moja na hichi kitu wanafanya pamoja na hii ndo principle ya mungu when you become one maana even in marriage biblia anasema this one is one body not one spirit one inamaana my husband when you you have one say heaven and earth zinajua the principle maana walishuka lugha moja kwa hata leo ndoa ndoa nyingi nyingi masomo mengi ya tunaona because namananrhii naongeamambe minaongea tupande maindi wa naongea tupande mpunga never contradiction the of oneiodvision na katika maombi ambayo yesu alikuwa nafanya etabu cha yoana alisema i pray just like i you and the holy spirit tuna ile oneness let it be so to them <coughs> so one of the prayer inatakiwa pia unaomba ndani ya prayer warriors let us speak one ndani ya ndoa yako let us speak one ndani ya uzao wa tumbo lako let us speak one lakokuanzia leo hii garatia 5 17 ikusaidie hata kulala hata kulala waliokutangulia walilala sana ndio mwaana leo maisha yako yamelala walilala walilala sana uko za uko. Walio sana za unashangaa na unaona kawaida una si my friend you have a problem bibi uzinzi uzinzi na uzinzi ni sawa nyumbani kwenu ndio kuolewa unaona kawaida haina shida unaingia kwenye doa, tunasema sasa utafika mpaka hapa lakini upite utaolewa ndo haipate utulivu basi tuoyako ina utulivu hutazaa tunapiga tungo lako unaenda na kuzunguka na kuzunguka tunapiga uchumi wako nasema nilivooa tu nilivoolewa tu ndo biashara zangu zilikufa wewe ni nani ambao unakuja kutupangia ya kwamba uolewe kwenye ukoo ambao tuliingia gano hakuna mtu kuolewa ni nani Nambuwa na kuolewash basi tuamke usiku tuingia kwenye maombi ya damu ya yesu na rehema kwa ajili ya kuvunja hizi hizinatmi taenda kwa fulani bana Soi nini You're not a baby anymore grow up mpaka hii maziwa hizi bado tu Club. na kingine nishasema anza kufikiria uzao wako alisha kushindahuko saa anashialakini sasahivi simama kwa ajili ya watoto wako hawa watoto wasipitie kikombe ulichokinywa kinywea wewe we na mume wako mishapigana sana kwenye ndoa haimaanishi watoto wako wanyweho kikombe nyanyuka vunja hizo laana nyanyuka tangaza hizo laana za umaskini sio h yeah. umeweza kuendesha gari una miaka arobaini haimaanishi watoto wako hiyo hivyo haina shida shida unajua unajua kitu si maombi hivi it is not normal to embrace umaskini nijenge tu nyumba ya hivoiahdmbunaonaho ni kica kawaida ni umaskini huo ni umaskini Maske. ni ira maskini hmm. abundance that is his nature na mungu wangu atawajezieni kwa kadri ya mnavyohitaji sawa sanautajiamb okay. unamtumikia mungu maskini nani muulizeni yesu alichosema kuna mansion mbinguni hmm. na sio vibanda vya rumbili e kwenye his spirit Afu ujui ni kawaida mungu munguwkubaliki unagalizi lakini anakusemisha ana watoto waache kupandasu wa basi na shule ya mwenyewe mwenyewe nilienda na kidum na kidumu ujinga <laughs> okay okay nimeanza nimeanza kujua nili. kujua kwenda shuleni hata hata na nguu ba imenyeoka vizuri haijatoboka nikiwa niko choo parents na wako thats not not my problem you you give give birth birth birth to me me only physical birth. please give me birth. Yes, spiritually amesema amesem watakawapokea watoto hawa kwa jina langu ukiwakaribisha kwa jina lake maana yake kwamba atakaempokea mwanangu kwa jina langu covenant za ukoo sasa we unachekelea tu it's a baby baby boy my friend there is more in baby boy Which baby boy you ametofautishwa na kutengwa mm -hmm. musa alisemaji usimtoe hapa kama uso wako lakini problem aikuwa ni uso wako no ututenge ututenge sa tutengwe na hao wengine a ah, a a a girl it's a girl a moin, moin quit. Quit, it's a girl it's a it's it's more in that quit kabisa boy no hawa wengineakabisai ameingia So, jiandaeni kinga anayetaka kurusha kombola <laughs> eh? my, my i am a watchman oh. i won't sleep. i i i sleep sleep sorry I won't sleep until I the covenant of hea yakuwa watoto wangu kaa wajaawekawenye tumbo langu aliwajua na ile covenant ya mungu na watoto wangu na sio covenant na nyie whoever is intervening in the emy l atakutana na sira ya mungu gadhabu yake itawaka amen amen amen amen. Amen. Amen. Amen. Amen. Amen. amen kwa kuna zaidi ya kusema i do hizi kuna zaidi ya hizi pete you ask me, I will tell you you ask ask me i tell izi et tell you ey mnaoingia kwenye do. mtumishi kuna zaidi ya kusema i do your life begins on that day when you say i do kila na viti vya ukoo vitananyuka juu yako na kwakishapete nakaa pembeni hasa ni maamuzi yako ikae hapa au itoke iende pembeni ni maamuzi yako ukiamua kulala lala they are not sleeping biblia nasema, he is is not sleeping looking for someone to deval. this one inasema hisno si i o soo company hell mm -hmm. tumish nashiijaapo kishkuta kuna mo zaidi yakusema i do brother Says. kuna zaidi hapo ask us will tell you real life inaanza ile si siku i i do I do na mwombe mungu sana kwenye yo, i do Mother, make sure im pengineufiki kwenye i lakiniui i inakuwa ni i do pale na kama ikiendelea tuatafuta mlango mingine tukopige anamka usiku kusema kila mlango nafunga kila mlango nafunga kila mlango nafunga kila mlango i am a channel of to my generation yet and born. amen, amen. amen. be is the nature amen. they wan't pray for amen. it will iamaaneoeieeto myeeionyeabdeioeathrithertueheaoe hakusema umsaidia wenda kununua nyanya na ngogo sokoni alisema mkikubali na kutintakula ina maana chakula nakipika yep. yeah, yeah. ni kielele chako kwenda kununua kunua ingredients, na alifanyika kwa yule siwezi usijali kumwambiamungu Tumafala maombi hmm. Hmm. maombi kwa kila siku Dorini, kila siku ya kuloga, fikiri, alivasi, ulimi, tokawe, ya ndimi ambadim jan unashiba neno aliumba dunia kwa kwane kwaneno na shetani alimjaribu mungu kwa ne? kwa hata leo akitaka kuchapa atakuchapa kwa neno kwa mdomo wako mwenyewe siwezi ni ni sawa safi telling you Hai, mambo mambo ya ya kula kula kula kuku kuku kila siku nasa, brother, yola, saint, Hai, mambo, kuku kila siku siku nyumbani nyumbani hiyo na tukuuliza unaamka nini sasa Ah, na na maisha yangu endelea kuridhika so, hey, hey, ni mtu kwa sababu huko karibu mbona lakini haina shida katika unamsikia a a ainashida katiaazungu namsikia nasema hatahiom hivyo imemboga io si, gaevo yangu ya maisha ah maishanajua kmba mtumishi shida yake kinywa anachokiri kwa kinywa chake kinachotoka hapa mm. usiku anasema katika jina la yesu ninavunja hizo madhabau za umaskini maishani mwangu ya umaskini haitatajwa lakini akimaliza levo yangu hata nikipata tu nyumba na nyumba naishi unajua mke wangu wangu tukae uwezo na hiyo aeaiaoianas sezi nua gali mbili nikiwa kwenye nyumba za kupangisha are you okay? are you are you you you you okay is it you speaking the the holy spirit guiding you? Kwa mba, you should ask the holy spirit spirit guiding kwamba should ask to encourage maanayakekwamba i mara nyingi sana kwenye the spirit of in your life ya shauri yaani mtakatifu mnaongea anasema sasa tufanye hivi Usifanya hivi usifanye hivi sasa sio kwamba kwa sababu watu wa wamtaani kwako wanaenda east na na na uende east sasa oh, ni na na kama hii watu ambao wameingia kwenye ujenzi unajua hata mahali watch oh. open your eyes ukifika unajenga unachotaka uendetaukanaastusftennaabwaeingaeneanamaalehem mbao unajengaunahotaakuunua kuangalia hizi nyumba zote zimeisha au vipi unakuta nyumba nyingi ni gofu na sio kwamba ziko katika wako pale amna nyumba miaka miaka na mafundi waoale ana ile ardhi haikubali kinyo, eh? haikubali watu kujenga wakamali? Wakamali. Wakamali kama unataka pale, pale pale na ume, ume wako unataka basi hakikisha naatsa unaingia kwenye apartments y kupangisha nyumba unaopangisha ni baa nyumba tu mwenye gari wote mko na baisikeli nanasaomscbrahasindio mybr wako sio wendo wa kwanza we li, ndouwelianzisha mwenzako saa nn asa tunagombana usiku mchana tu <laughs> <laughs> <laughs> <laughs> <Mrs. Musibala, unasimani. laughs> shalom shalom hiyo <laughs> nyumba umeamia unashangaa yaani ni umbea tu yani hata mtu ujamfata naog mpya shida ameshatoka no wa kutokaga nini na na na anakupa profile nzima ya ranini, ya sister dorini pale mrs mrs mrs nani mrs. nani hivi anafanya hey, hey, na kazi fulani na, je na tena hivyo naona kawaida kwa nini kwa sababu mwili uko chini iko Amini, mw, iko chini mwili uko. na hizi mbili zinakinzana huwezi kufanya unachokitaka Amen. Amen.