shalom watu wa mungu ina mungu wetu kwa ajili ya mchana huu leo kwa utaratibu wetu wakuwa tunasoma moja moja every le day mpaka tutakapovuka vizuri na, na na the Ugh, na sana. kwenye kuamka kwenye maombi nimefurahinita msima kwa mara ya kwanza umenena kwa lugha nyingineh <coughs> nafurahi pia kwa ajili ya watu wote ambao tumeamka leo wote tumeweza kuamka wote tumeweza kumtumikia mungu vile tunavyoweza umatmnutunaowezabado andee kuna nafasi moja ipo kama una mtu ambao unatamani ajiunge na sisi anakaribishwasasa somo letu leo linaitwa tutasimama na luka moja mpaka a mpaa ni nini ni usiri au kufanya mambo yako kwa weledi na wisdom ya holy yaholsirit kutokuwa mwepesa wa kusema mambo yako haswa zile baraka ambazo mungu amekupatia iko hivi nitazungumzia sana kwa habari ya marafiki kwa habari ya social media na kwa habari ya watu wanaotuzunguka ukisoma bibilia utaona elizabeth alikuwa wa kwanza kupata uja uzito na alichokibeba kilikuwa kitakatifu kama bibilia inavyosema hata kunywa divai wala kileo alikuwa yohana alikuwa ambaye anakuja kutengeneza njia ya wana yesu yesu kristo kuja kuifanya kazi yake alikuwa anamtengenezea njia kama biblia inavyosema tunaona kwamba elizabeth na mariam walikuwa ni ndugu kwa hiyo john na jesus walikuwa a maana yake kwamba elizabeth alivyopata uja uzito alikuwa mariam, na uwezo wa kumwambia mariam kwamba nimepata uja uzito natumia huu mfano tu mfano tu lakini naendadip au go gdipe hii tupate kuelewana vizuri kwenye habari ya privacy eliza kusema lakini ro mtakatifu alimwambia mariam iyo, kumbe kumber mtakatifu ndo mwenye hii kazi ya kutoa information anaweza akatumia mtu anaweza akatumia vitu na hata mariam, amepata sasa, amepata sasa anaondoka taarifa zake kjuztattarifa zaeamjiya mzito na nini akiondoka akienda kumwangalia dada yake kwenda kumtembelea kitotondani yake ya tumbo mtoto ndaniya tumboazabetatheaythea sababu it was right narudi naomba na mimi niambani wambieni tuko hapa ndani tutapona kwa wanaonifahamu wanajua kama kuna kitu naweza kufanya ni kuzungumza na kusimama na neno na kusaidiana tuvuke lengo la kuwa hapa ni kutoka misri kwenda kwenye nchi ya ahadi na sio kubaki misri ndo lengo letu kwa hiyo ninaanza na ishu ya social media nitaenda kwa marafiki nitaenda kwa ndugu na jamaa nikianza kwa ishu ya social media sikuhizi kuna kitu kinaitwa whatsap tats sikuizi kuna kitu kinaitwa instagram facebook facebook instagram