shalom shalom watumishi wa mungu ambaye tunamtumikia mungu bwana wa majeshi mwenye enzi yote hmm. utuachilie kwa upya rowako mtakatifu utakaposikiliza mafundisho haya tuweze kujifunza zaidi ya zaidi ya tuwazavyo zaidi ya tufikiriavyo na zaidi yatudhanivyo kwa ajili ya utukufu wako mwenyewe amen haya mafundisho ya leo basically yana swali yamekuja kwa swali swali la muhimu kama huko ndani ya prayer warriors mission swali la muhimu sana la kujiuliza kabla sijajiunga na prayer warriors mission ni nini ilikuwa matarajio yangu nilikuwa nahitaji nini kutoka kwenye prayer warriors mission kutoka kwa mungu wa prayer warriors mission ina maana wakati unajiunga na prayer warriors lazima ulikuwa unajua kuna kitu unakitafuta sasa basi rai kubwa ya prayer warriors ukifungua kwenye grupu yetu ya whatsapp inasema our mission is to change our hearts to transform our minds and to submit to god through the power of jesus by the help of the holy spirit isaya 626 nimeweka walinzi juu ya kuta zako e yerusalemu hawatanyamaza mchana wala usiku ninyi wenye kumkumbusha bwana msiwe na kimya amen kwa hiyo hii ndio rai kubwa ya prayer warriors yapssin hasa je daiti na kile ambacho ulikuwa unakitafuta kabla prayer warriors kama umeingia prayer warriors kuwa na uhakika ya kuwa hujaingia ili uelas umeingia kazini mungu amekufanya uwe mlinzi juu ya kuta zinazozunguka maisha yako juu ya watu wengine mungu anataka ukiwa ndani ya warriors, mchana na usiku usinyamaze wala usiwe kimya katika kumkumbusha yeye kwa habari ya ahadi zake ka hapa kuzungumza na mtu hapa ndani rudi chini kaji tafakari na ujue tu nani ya prayer warriors hujaja kulala hujaja kusinzia umekuja kukesha na kuomba mchana na usiku manabiblia inasema tusiwe na kimya ina maana tuko kazini ndio maana tunaitwa prayer warriors tupo kazini kuifanya kazi ya bwana tumeamua kuomba bila kukoma tumeamua kuua miili yetu na kufanya yaliyo mapenzi ya mungu aliye hai asa toka assess yourself mabadiliko yangu yakoje je yeah, i have renewed my mind je yeah, my life has been transformed je lipi nimevuna je nimeweza kuusulubisha usingizi maana misheni kubwa ya warriors naomba niwasaidie ni maombi ya makesha ya usiku ndiyo programu imebadilika sasa hivi hakuna kuamshwa lakini wee umefanya juhudi gani ili uweze kuamka kumtumikia mungu hata kama huko ndani ya warriors, and then are missing yale maombi ya usiku inakuwa haina maana kwako kwa namna moja ama nyingine yaani maombi ya usiku ndo yanazungumza lugha tunaoifanya hapa ndani ndani ya warriors mission na ndio maana utaona maombi ya mchana maombi ya asubuhi hayako kama maombi ya makesha usiku maana ndio wakati ambao tunatiisha siku zetu ni wakati ambao sisi wana wa nuru ambao sio wana wa giza wala wana usiku tuna umiliki huo usiku saa sana wathadhanika wa kwanza tano kwa kama ume sign up hapa lakini bado ulikuwa hujajua nini kinachopikwa hapa la kwanza kabisa ni neno la mungu lazima usome ibilia kila siku ni lazima lazima uamke na kuomba usiku ni lazima na this one is in the bible It's Kwa hakikisha una jiasesi unavoweza kama utawekaniwai sawa kama zitaita mara kumi sawa kila usiku tuna maombi na bibilia kwa lisali moja na nusu tuna seshni ya maombi na kusoma neno kwa lisali moja na nusu jioni tuna seshn ya maombi na kusoma neno kwa lisali moja na nusu hizi ni kwa kutumia Meet. hakikisha simu yako imechajiwa hakikisha simu yako ina bando ndani ya warriors hatupokei sadaka sadaka yako ndo hilo bando lako we want your body as a living holy sacrifice mwili wako kama dhabihu kama huko ndani ya prayer warriors lakini bado hujajua kwa nini huko ndani ya prayer warriors speak to the holy spirit let him speak with you mwambia linozungumza na mimi niambie nafanya nini ndani ya prayer warriors mission marajio yako ni nini ndani ya Pre warriors isiji ikawa unakaa unapoteza tu muda wako unakaa unatumia nguvu zako bure unakaa unajiumiza bure kama uko ndani ya lakini bado unakubali kusengenya wengine kuna shida kama uko ndani ya lakini kwako kwa uongo ni kawaida kuna shida kama uko ndani ya warriors, umeshinda your mind kwa habari ya nyimbo za dunia mve za dunia matakataka yote ya mwili kuna shida mission inasimama na wagaratia tano lakini sisi tunaenda kwenye mambo ya ishirini na mbili na si wagaratia kumi na saba kwenye mambo ya mwilini na kushuka so we really need the the power of the lamb in this but then kama ulikuwa unajilazimisha kufanya mambo ya dunia na hata leo hii mtumishi wa mungu aliye hai jilazimisha kufanya mambo ya mungu neglect kazi ya mungu inayofanya wenye maisha yako ina maana kuna nguvu inakuzuia kufanya yaliyomema kwa namna moja ama nyingine ko jitaidi sana ka kwa kutulia leo meditate on what m telling you on what the holy spirit is speaking to you through my mouth jiulize tu samani hivi mimi nimeingia prayer warriors kufanya nini nimeingia praeres kumtafuta mungu sasa kama ninamtafuta mungu why am i sleeping am sleping in the aftenoon am sleeping in the morning m sleping in the evening am sleeping in the nigt asaje ninategemea nimi haya magugu kwenye maisha yangu yataacha kupandwa neva hayatuacha kupandwa mtumishi wa mungu aris anasema kwenye for the glory of god has come upon your life amka inuka usiku kwa mfano leo tunaingia kwenye maombi weka alamu za kutosha amka dai yaki yako hata lini adui atakutesa umeingia kwenye mission kwa sababu unatafuta suluhu ya mambo mbalimbali juu ya maisha yako lakini je hii suluhu utaipataje we all need god but then do we we know how much we need god may god give us discernment ya kujua how much we need him ili leo hii mi na wewe tusipotee bali tuwe na uzima wa milele amina mungu awatunzi wa na mungu awabariki na wafanyie wepesi renew your mind toka katika giza ninajua jambo la kubadilika jambo la kubadilika huwa linachukua muda kidogo kwa sababu its a process lakini unafanya jitihada gani ili uweze mungu aweze kuingilia kati kesi yako pae as woman ambaye alikuwa sio myahudi then she went to jesus asking for help for his own son and what did jesus say no acha watoto wa shiba chakula kwanza This tamao akasema lord it's itsok okay. nitakula makombo kama mbu anavyokula makombo whatever you have ill have it from the ground shuka chini nyenyekea sana imetosha kuteseka na maisha ya dunia hii imetosha kuutumikia mwili imetosha wewe kufanya dhambi Renew your mind today a upya leo ninazungumza na wewe mtumishi wa mungu anza upya leo badilika kuanzia leo anza kunyenyekea kwenye kiti cha enzi kama utaweka alamu ishii sawa kama utaweka alamu 40 sawa lakini hujaja hapa ndani kulala if you have come here to sleep then this is a long, wrong destination iapa apakufa maana utakaa hapa mwisho siku utaondoka maana hutaona matokeo enye maisha yako kwa kasa yale maombi ambayo ya key prayers tunayafanya usiku unayakosa bibst ya usiku unaikosa the one that will wlshp your life unaikosa na ndio mana usema dhambi mwana imeachii kwa sababu hushiriki kikamilifu kwenye maombi kwenye neno na tukisoma neno aimaanishi ukae tu useme sawa nimeelewa ukatoka hivi ishi lile neno tukiingia enye maombi inamaana siku hiyo nzima meitti kwenye yale maombi kama usiku wakomke leo maombi yetu yalikuwa ni kuzungukwa na mfaumo wa amani kama alivyokuwa naizunguka na, na yerusalemu ikawa hivyo kwako mimi nawe leo kwa, kwa hiyo ni meditahen nimezungukwa na nguvu za mungu nimezungukwa kila pande mtoto wangu shuleni amezungukwa ndio meditahen yako siku nzima we wawarris oee to oke oee to play ee to pray And we are here to ine ninawapenda na mungu awatunze tiya hii meseji inaitwa yamiee In you must know that mind big time ninawapenda sana damu ya thamani inawahifadhi kila linapoitwa leo tukutane kwenye maombi ya makesha a usiku tujiandaye kwa ajili ya kupokea baraka za bwana na tujiandaye kwa ajili ya spirit of ajiliyakuachiliwa kwa, kwa upya zaidi ndani yetu Hallelujah. amen