lord u oh mungu mwenyenzi yote wewe ni mungu uliyetukuka uliye mtakatifu hakuna wakulinganishwa wala wkufananishwa na chochote baba katika jina la yesu tunakuomba tawala wewe kuanzia mwanzo mpaka mwisho wa gedharini yetu ukafungue mtu wetu wa ndani ukafungue masikio yetu na macho yetu tukapata kupokea kile ulichokiandaa kwa ajili yetu mchana wa leo kwa ajili ya utukufu wako mwenyewe na hii ikapate kuwa mbegu inayopandwa si kwa ajili yetu tu bali kwa ajili ya uzao wetu ambao umeukusudia maishani mwetu amen, amen, amen, amen. somo la leo tunatoka kwenye genesis aroban unaweza kasema mwanzo arobaini mstari ule wa kumi na mbili mpaka kumi na tano lafukisha tutasoma genesis arobaini mstari hule wa ishirini na nitasoma kwa lugha ya kiswahili na kwa lugha ya kiingereza na kwa lugha ya kiingereza tutatumia nlt nltsin kwa ajili ya utukufu wa munguamn nitasoma kwa ajili ya utukufu wa mungu kuanzia ile kumi na mbili yusufu akamwambia tafsiri yake ndiyo hii matawi matatu ni siku tatu baada ya siku tatu farao atakiinua kichwo chako atakurudisha katika kazi yako nawe utampa farao kikombe mkononi mwake kama desturi ya kwanza ulipokuwa mnyweshaji wake ila unikumbuke mimi utakapopata mema ukanifanyie fadhili na kuomba ukanitaje kwa farao na kunitoa katika nyumba hii kwa sababu hakika naliibiwa kutoka nchi ya waibrania wala hapa sikutenda neno lolote hata wani ingiz, waniite geredhaniamen it lakini huyo mkuu wa wonyeshaji hakumkumbuka yusufu alimsahau taso The three branches represent 3 days. With 3 days Pharaoh will Pharaoh Pharaoh will lift you up and restore you to your position as his chief cupbearer. And please remember me and do me a favor when things go well for you. Mention me to Pharaoh so he might let me out. of this place for i was kidnapped from my homeland the land of hebrews and now i'm here in prison but i did nothing to deserve it pharo chief cap berer uh, however forgot all about joseph never giving him another thought amen um, tukiendelea kwenye 41 kuna mahali tutasoma ni9likuwa i9ai ni ukipata mudasoma yote na usome yote kwaajil yaucukufu wa mungu nanamshukuru mnuat na kitabucha mwanzo katika ndani yaatumattaafhu sitaingia sana kulisema linaitwa helpers no ila ni kusahauliwa kuna roho inaitwa roho ya kusahauliwa roho ya kusahauliwa kuna watu wamebeba majibu ya maombi yako kuna watu ambao mungu amewaweka maishani mwako sfa kukuvusha eneo fulani lakini roho ya kusahauliwa imekusaidia wa kusahau unamwona yusufu ana hekima ana karamakubwa ana mamlaka makubwa gerezani ana ana kipawa cha kimbingu ndani yake cha tafsiri ndoto ana tafsiri ndoto na anamwomba sana mnyeshaji wa faraa asimsahau lakini anatoka pale anamsahau anakuja kumkumbuka after t years zishapita kwamba this man in the prison na nini after god allowed farao kuota ndoto ya fulani ili amtoe mtoto wake yusufu gerezani hiyo ni somo na siku nyingine lakini iko roho inaitwa roho ya yakusauliwa hii tunaisau hata kuiombea yani tunasahau kabisa god go las et myestils membe myam talk to them in their sleep talk to them while they are walking talk to them where they, where they are eating zungumza na watu wangu watu uliowandawanivushe eneo fulani kuna mahali umepita kwenye maisha yako mungu hajapakusudia na ni kwa nini hujajua the right prayer to pray kuna hii roho ya kusauliwa wakristo wengi tunaisahau ipo kuna mtu yuko mahali amebeba karama yako lakini shetani amempa kukusahau so wakati unaingia hata kwenye maombi ingia kwenye kuntesd ingia kwenye kumwambia mungu sio unikumbuke no wakumbushe watu wako wuliowanda kw ajili yangu my helpers let them remember me let them not forget about me just like that man did to my father joseph he waited for two years now youre waiting maybe umesubiri hata miaka kumi miaka kumi because people don't remember youa you, you, yani your name is not, the, is not prompting in their minds jina lako n halipiti likasema shua limepita jina la elizabeth amna people about me and you watu wametusahau na ni kwa nini kwasa tunalala muda ambao unatakiwa ukiamka maombi ya usiku yale maombi binafsi usiache kumwambia god please in the midst of usiwete kumwambiago pl ithemio thisnihaae mye hem Cause something that get, they can remember that I exist, that they have an assignment with me, that they are carrying my miracle, that they are carrying my breakthrough. when you become a prayer warrior, a prayer warrior. Sorry, your prayers are not ordinary. Your prayers are not normal. Your prayers are prayers of intercession. The prayers are revelation. niyo maombi ya mafunuo usiombe kawaida na umana unaambiwa mkristo huwezi kuwa na formula in your prayers when you let the holy spirit breathe in you anaanza kuachilia mwenyewe uumbaji wa maombi ndani yako unashangaa umeingia unataka kuomba kwa ajili ya jambo fulani roh anakwambia roho ya kusauliwa kuna mahali natoka uvuke this person person has forgotten about you you you don't know the person. so tell tell them here. Tell them here have sent them for me inatokea uishi maisha ambayo umekaa just someone is calling you. unataka tu nikusalimie huna watu waina hiyo you dont have such peple hata mtu tu kusema nimekukumbuka nataka tu nikusalimia hakuna peopl aogoten about u yu dont eist ra yakusauliwa roha ya kusauliwa pls ukitoka hapa nje nikumbuke sijatenda lolote kosa mension my case to you chief to your bos mwambie farao sina kosa lolote ti god farau kuota tena ndoto kabla ya hapo kuna roa ya kusaulia ikuwa nafanya kazi kwa baba yitu yusufu k ukimwangalia yusufu tunavosema hiis oupel f aithwaenot just damin this man aried ait h n thrg aot h was ihin dffen sits anapangua hii inakuja kataliwa anapangua ukataliwa inakuja hii anapangua hii inakuja hii kibali unacho lakini huna roho ya kukumbukwa umiav lakini huna maajabu ya kukumbukwa hukumbukwi kuna watu ambao wameshakufa lakini mpaka na kesho asubuhi t ikangekuwepo like, okay, leo ili lingenyookaa Uh, when you are dead, you are dead dead kuna watu in their dead they are disturbing their are you that have about you unasema natafuta kazi miaka mingi kwasa kuna ruha ya kusauliwa ushasaulika waliobeba kazi yako wamekusahau unasema natafuta mume siku nyingi kuna mtu alishaambiwa utaoa huyu binti lakinikasha kusahau yudo eist alishaambiwa na roho mtakatifu lakini kashakusahau kuna roho ya kusauliwa inatembea kwa kristo inatembea kwangu inatembea kwakoana tuaaamba kwa, kwa mkristo awezi kukauka aia alivyosema alipata kibali mbele za mungu na mbele za wanadamu manake unahitaji kibali kwa wanadamu hauishi na mbuzi duniani unaishi na wanadamu ndio amebeba majibu ya maombi yako god is using people he's not coming down and building a house for you maumbi no, yakoiiop using someone to trigger in you. that ha a kuna watu amebeba wa majibu ya maombi yako yakouna yani mtujnanmaishayaljnanyaishayao anaendaga tumbeleaiunatjunnaudnyuawanini mtu amebarakusauliwa naanakuambukiza na unakaana mtu ambae ni mimi nimeshachoka na ndoa yangu ndoa yangu nishinda, nariwalo, na ushauri okay? kwenye meshanishinda ya watu ambao amba kama na wanaku ambaoakufanyaamanaayakusauli Ha, watu mbele narudi atu monaanaendeambele minaudi nyumakuna rayakusauaeayakusauwamnu inasema kwenye bibilia mungu alimkumbuka nuhu ndo akasemaachaja nipunuzyamaji sasamaanaliumbukamanaaliua ayakuawahakukua nar yakusauliwa na ndomaana ni mbaya roho ya kusauliwa baba yetu ibrahimu isaka na yakobo awakuwa nazo maana god can remember their names i am the god of ibrahimu isaka na yakobo tuko kwenye new testament ntestamentn yani, their names are being mentioned by jesus christ of nazaret roho ya kusauliwa yesu wakuwa nayo na ndio maana leo mimi nawe tunamtumikia mfaumu wa amani aliikanyaga ile roho ya kusauliwa they thetrid kumpat ruha kusauliwa ndani yake kwamba hapana hela mwili tangazeni insto, ili amapolisi wameungwahela wwanafunziwae kaibamili tangaznihtiusaulisheambo hi mb una rhyakusauliwa ombetumngu akupagetu bibilia ina vitu vingi sana He speaks to me and you so kila siku baba katika jina laesunakushukuru kwa ajili ya mme wangu kwajili ya watoto wangu wjili unaingia unaenda kulala sna maombi yangu binafsi what are you doing binafsiaam kuna ya yakusauliwa inafanya kazi kwanzia leo aa kukemea ya i rebuke you peolsall remember my name ibe remembered my childrenil be remembered god wa sayinisa ah, ah, ah, ah, ilake cae of you beause iam keeping my venant with yor fahe ibrahim o fah wa neve fogote hakuna ro ya kusauliwayakusauliwa ni mbayo unapotea tu eea anamsemesha mtu msaidie mtu fulani aaasa ana kusaau kwanini wavila ppl amaking su wanap ra akusauliwa nyako aa a tofaanasalia umesaulika tu Ah, mepeka aalntko umeaply sivyako kapopp nzuri kabisa kasa tunampigia huyu mtu simu katesikawekwa palshaiakaaa aksauwaivnatuonak tumpigie simu ah, chukua jina lolotetupigie tu simusauwaaoe u ontmemb mhuayu yua iso not atdotoajilyaote ndotoili na uitwe sasa uja ukasaidia mafunua yaile ndoto kwa miaka miwili unafanya ninihithis is somthi that we ned to lean me and you rakusauliwa tuifanyie kazi hiih ib And this is very sad. very very sad sad ni uzuni sana Kusa leo hii tunaishi maisha ambayo mungu hajakusudia tuko kwenye jera mbalimbali tumefungiwa na vifungo mbalimbali kwa sababu ya roho za kusauliwa leo hii una maisha yale mabovu una kazi ile ile mbovu una ndoa yako na kwa sababu ya roho ya kusauliwa may god locate your helpers and re, and remind them about you may you be remembered by your your helpers this is your prayer point god please may i be remembered by my helpers nikumbukwe na watu waliobeba kusudi la maisha majibu ya maombi yangu yani watumishi wa mungu wakubwa wakukumbuki watu ambao watu wengine wawezi hata kuwasiananao we wasiananao kwa nini wanikumbuke nakuomba kila aliyebeba majibu ya maombi yangu kila uliyemtuma kwangu anikumbuke wanikumbuke maana najua weo unanikumbuka lakini wao uliwatuma ju wananikumbuka and its a free will a man has a free will maana mchapa mtu fimbo nimeshakutuma huko hapana god we pray kile ambacho metufundisha siku ya leo kikazae matunda mema maishani mwetu na kila aliyebeba majibu ya maombi yetu oh, our destiny help us help us us oh us lord for them to remember us. and From any situation that we are in in our lives and get us where you want us to be. In Jesus' name, amen, amen, amen. amen.