Ni faida kubwa sana kama umekuwa na hela, na inatakiwa uwe na hela. Yaani, usipokuwa na hela, mwanaume yoyote nianikote, lazima udhalilike. Utakosa heshima because the value of a man iko kwenye his properties. Properties, mwanaume anapata thamani yake kwenye mali zake. Kwa hiyo ukikosa hela, unamata wewe ni nani? Kama una hela utataraurika tu, kama una hela urika, iwe na mke wako, iwe na ndugu, iwe na familia. Now recently I posted that um, having money money is just illusion, yani kwamba hela ni illusion, kwamba hela si kitu harisi, it's just like ni, ni, ni hali tu, yani hatakuwa tajiri, ni hali ya akili na wakili, watu wanakufikiria vipi. Mfano um, mmoja and this is the best part that I can ambao naweza nikagongea nyundo na kukazia ni kwamba Donald Trump Donald Trump kuna kipindi alifilisika, hakuwa na hela, according to his stories, anasema alikuwa yupo kwenye madeni mengi. Huyu mtu alikuwa na madeni yani hana ma, hana, hakuwa he, na hela he he was broke and he did broke, kwa sababu kwa level ya madeni yake ilikuwa inacheza kwenye hela kubwa sana. Lakini look this guy, huyu mtu alikuwa na hela And still he managed to amekuja kufanikiwa kuwa na hela nyingi zaidi. Hii ni kwa sababu ya illusion ambayo akawa ameingia kwamba okay I have money, anaenda kuaminisha watu kwamba yes I have money, na watu wakawa wanamwamini kwamba bado ana hela za kutulipa. Yani ile illusion akawa ameingia kwamba akatengeneza money za nadharia then zikafunction kwenye real world, yani akatengeneza hela za nadharia akazichukua hizo hela za nadharia, akaibeba ile value nadharia ya hela then akaimpact aka kwa people's heads, akawa convince oh, guys, mimi na hela and I'm going to be paying you kwa mwaka nitalipa kiasi hiki na hiki kwa wakati wote ule hata kama ukiwa broke fit you just remember that money is illusion kwamba utajiri wako wewe si kwa hela like any hela you can make the so far as money well this is kingim nyangunism podcast money making episode one and stay with us visit us often wi we'll be uploading a lot a lot of podcasts for so make sure you check us thank you